Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเปลี่ยนสิ้นค้าได้ไหม HD มี Bad clusters

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเปลี่ยนสิ้นค้าได้ไหม HD มี Bad clusters

ผมชื้อ HD มาปลี่ยนให้โน๊ตบุ๊ก พอลง os ไปแล้วมันอึดมาก บ่างครั้งแฮงไปเลย ตรวดสอบHD ดูแล้วปรากฎว่ามันมี bad clusters อยู่ 2 จุด อย่างนี้ผมไปขอเปลี่ยนกับร้านค้าเขาได้ไหมครับ มันอยู่เงือนไขการประกันหรือเป่ลา ชื้อมาไม่ถึงเดือน ประกัน 5ปี

โดยทั่วๆไปเปลี่ยนได้นะครับ ถ้าของดีคอมก็จะดีมากๆเปลี่ยนง่าย แถมถ้าต้องการกู้ข้อมูล เขาก็กู้ให้ด้วยครับ

Comment

เปลี่ยนได้ครับ...

Comment

ขอบคุณครับ งั้นผมจะถอดไปเปลี่ยนครับ

Comment

Working...
        X