Announcement

Collapse
No announcement yet.

Uncharted 4 ตัวอย่าง gameplay พร้องพืชไม้ที่สุดยอด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Uncharted 4 ตัวอย่าง gameplay พร้องพืชไม้ที่สุดยอด

ต้นไม้พืชไม้งามจริงๆ

คิดๆอยู่ว่าจะลงขาย PS4 13,000

มาเจอคลิปนี้ ผมเปลี่ยนใจละครับ เก็บไว้เล่น UC4 ก่อนดีกว่า

Comment

only ps

Comment

Originally posted by anglesaika View Post
        only ps
        เอ่อออ ผมไม่ได้สังเกตุว่า PS4 only

ยังงี้คงถือว่าลงผิดห้อง

Comment

เกมนี้ก็แนว Tomb Raider แต่ตัวเอกเป็นผู้ชาย

Comment

สวยจริงๆ แต่ชาติหน้ามันก็ไม่ลง PC

Comment

สนุกมากครับ มีดีทั้งเกมเพลและเนื้อเรื่อง ติดงอมแงมทุกภาคไป

Comment

ค่ายนี้เกมเค้ามีคุณภาพจริงๆ ไม่มีผิดหวัง

Comment

จะว่าไปมันเหมือน tomb raider ver.ล่าสุดเลย

Comment

Comment

Originally posted by ghost th View Post
                      จะว่าไปมันเหมือน tomb raider ver.ล่าสุดเลย
                      ภาค ตัวผู้

Comment

เป็นซี่รี่เกมระดับ Masterpiece จริงๆ ซี่รี่ย์นี้ เด่นที่เกมเพลกับเนื้อเรื่อง ยิ่งถ้าชอบแนวนี้ด้วยนะ โดนแน่ๆ ส่วนตัวเล่นแล้วอินกว่า Tomb raider นะ

เกมที่เขาตั้งใจพอร์ตลงมาจริงเพื่อเครื่องนั้นๆนิมันรีดประสิทธิภาพสูงสุดได้งี้นี่เอง ตั้งแต่ Uncharted 3 หล่ะ บน PS3 สเป็คอย่างด้อยถ้าเทียบกับฮาร์ดแวร์ PC แต่ทำออกมาก็ถือว่าไม่ผิดหวังเลย

Comment

นี่มันรพินทร์ ไพรวัลย์ และเทือกเขาพระศิวะ ...แงซายไม่ออกมาช่วยลูกพี่บ้างเลย 555

Comment

UC Series นี่เป็น EX ของทาง Playstation เค้าละครับ ผมติดมากตั้งแต่ภาคแรก จนถึงภาค 3 ล่าสุดเป็นเกมส์ที่ทำกราฟริคได้ทะลุเกิน hardware ของเครื่องมาตลอด

ภาคนี้เป็นภาคที่ 4 ที่ทางทีมงานผู้สร้างบอกว่านี่คือภาคสุดท้าย ผมแอบเสียดาย เพราะเป็นเกมส์ที่ดีมาก ๆ ทั้งเนื้อเรื่อง กราฟริค เกมส์เพลย์

ถือว่าเป็นสุดยอดของทางฝั่ง console เค้าเลยละครับเกมส์นี้

Comment

ผมกลับเล่นไปเบื่อไปนะ สองภาคแรกก็โออยู่ แต่ภาค 3 นี่เริ่มเอียน ไม่ใช่ว่ามันห่วยลงนะ แต่เกมมันซ้ำซากอะครับ มุกเดิมๆ ลูกเล่นเดิมๆ กราฟฟิคผมว่าไม่ต่างจากเดิมมากเลย ที่สำคัญเกมยิงๆ แต่เป็น 30fps นี่ขัดใจมากๆ ถ้าภาคนี้ออกมาไม่ถึง 60fps คงขอบายยาวๆ เลย รอลด 50% ค่อยซื้อมาเล่น หรือไม่ก็รอ ps5 เผื่อจะมี remaster ผมรับไม่ได้จริงๆ นะกับ fps เท่านี้

Comment

Working...
                              X