Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามความเห็น เปลี่ยนการ์ดจอเป็น gtx970 ช่วงนี้คุ้มมั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by sadin911 View Post
    เรียบร้อยแล้วจ้า ไม่ถ่ายเคสนะ รกโคตร อายครับ

[ATTACH=CONFIG]3069267[/ATTACH] [ATTACH=CONFIG]3069261[/ATTACH]
    ปรับสุดทุกอย่างเล่นเกมกระตุกไหม

Comment

Originally posted by sadin911 View Post
      เรียบร้อยแล้วจ้า ไม่ถ่ายเคสนะ รกโคตร อายครับ

[ATTACH=CONFIG]3069267[/ATTACH] [ATTACH=CONFIG]3069261[/ATTACH]
      เทพมาก

Comment

Originally posted by THEFOOL View Post
        ปรับสุดทุกอย่างเล่นเกมกระตุกไหม
        ผมลอง dragon age Inquisition ไปประมาณชั่วโมงกว่าๆได้ แต่ผมเปิด VSYNC อะ
        ปรับสุดทุกอย่าง x4 MSAA ได้ประมาณ 40-60 เฉลี่ยประมาณ 53 อะครับ
        ถ้าปิด AA ได้ 50-60 ก็ลื่นนะครับ ปิด FRAP ไปก็ไม่รู้สึกว่าเฟรมตกนะ แต่ตัวเลขมันแกว่งเวลา NPC มาเยอะๆ
        แค่นี้ก็พอใจแล้วอะ สำหรับผม

Comment

ผมลอง dragon age Inquisition ไปประมาณชั่วโมงกว่าๆได้ แต่ผมเปิด VSYNC อะ
          ปรับสุดทุกอย่าง x4 MSAA ได้ประมาณ 40-60 เฉลี่ยประมาณ 53 อะครับ
          ถ้าปิด AA ได้ 50-60 ก็ลื่นนะครับ ปิด FRAP ไปก็ไม่รู้สึกว่าเฟรมตกนะ แต่ตัวเลขมันแกว่งเวลา NPC มาเยอะๆ
          แค่นี้ก็พอใจแล้วอะ สำหรับผม
          40 - 60

Comment

สุดยอด ถามเช้า ค่ำๆ ถ่ายรูปโชว์แล้ว

Comment

พีฮูกรายงานตัวได้เลยครับ คลับของคนรักการ์ดจอ NVIDIA GeForce GTX 970 & 980 CLUB

http://www.overclockzone.com/forums/...UB-gt-gt-gt-gt

Comment

Comment

Working...
                X