Announcement

Collapse
No announcement yet.

ณ เวลานี้ gtx 970 คุ้มไหมครับ หรือรอก่อนดีกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ณ เวลานี้ gtx 970 คุ้มไหมครับ หรือรอก่อนดีกว่า

ณ เวลานี้ gtx 970 คุ้มไหมครับ หรือรอ 960 ก่อนดีกว่า

มีเงินในมือตอนนี้ก็จัดเลยครับ จัดก่อนได้เสพก่อน

Comment

Originally posted by KITJ View Post
      ณ เวลานี้ gtx 970 คุ้มไหมครับ หรือรอ 960 ก่อนดีกว่า
      ผมก็รอ GTX 960 อยู่คิดว่าน่าจะไม่เกิน 3 เดือนนะ

Comment

ไม่รับใช้ก็รอครับ
        ถ้าจำเป็นต้องใช้งานก็จัดได้เลย คุ้มสุดแล้วสำหรับรุ่นนี้

Comment

ไม่จำเป็นต้องรอ

ซื้อการ์ดจอก่อน ใช้ก่อน เจ็บก่อน ^^

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ

อยากจะเน้นความคุ้มค่าอะครับ

ถ้า 960 ออกมาแล้วราคาโอเคก็น่าสนกว่านะ
            ไม่งั้นก็รอราคาลงกว่านี้อีกนิด

Comment

กดเลย

Comment

ซื้อไม เดี๋ยวตกรุ่นแล้ว

Comment

รีบซืเถอะครับ เวลานี้คุ้มแล้ว รออีก นานอีก เงินหมดกับเหล้ายาปลาปิ้งอีก กำ

Comment

Originally posted by kangkar View Post
                    รีบซืเถอะครับ เวลานี้คุ้มแล้ว รออีก นานอีก เงินหมดกับเหล้ายาปลาปิ้งอีก กำ

Comment

GTX 970 ผมซื้อตอนออกใหม่ๆ ถึงตอนนี้บอกเลยว่าคุ้ม

Comment

ซื้อก่อนแรงก่อน ได้เล่นก่อน ตอนมีตัวออกใหม่มา มันก็เจ็บทุกคนทุกรุ่นนั่นแหละ เพราะมันก็มีตัวใหม่ที่ดีกว่าถูกกว่าออกมาเรื่อยๆอยู่แล้ว

แต่ถ้าซื้อมาแล้วดองเกมไมไ่ด้เล่น อันนี้เจ็บจริง

Comment

อย่าดูอนาคตเลยครับ

เดี๋ยวถ้า 960 ออกมาแล้ว แล้วเริ่มมีข่าว r370 r380 ออกมาอีก จะได้รออีกรอบ
                          ถ้านับแค่ปัจจุบัน 970 คุ้มละ แรง สด ใหม่

Comment

Originally posted by mnobita View Post
                            อย่าดูอนาคตเลยครับ

เดี๋ยวถ้า 960 ออกมาแล้ว แล้วเริ่มมีข่าว r370 r380 ออกมาอีก จะได้รออีกรอบ
                            ถ้านับแค่ปัจจุบัน 970 คุ้มละ แรง สด ใหม่
                            ถั่วต้ม รอไป ก็คงได้รอไปเรื่อย ๆ

Comment

R9 380X ต้นปีหน้านี้แวร้ว

20 นาโนเมตรน่าจะกินไฟต่ำมากกกกกก

edit แก้ไขนิดครับ
                              380 กัวตัวรีเมคจัง 20 นาโน R 390 390X ไว้ก่อนดีกว่าชัวร์
                              Last edited by micronz; 9 Dec 2014, 02:02:11.

Comment

Working...
                              X