Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามหน่อยครับเกี่นวกับadvice

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามหน่อยครับเกี่นวกับadvice

เรื่องราวเป็นงี้ครับ
    ผมสั่งคอมมาประกอบ1ชุดแล้วทีมงานส่งของมาผิด เป็นเมนบอร์ด ที่ไม่ซัพพอท quad core
    เหตุผลเพราะของหมด ทีมงานจึงส่งของที่ไกล้เคียงให้-*-
    ผมส่งไป ทีมงานบอก ของมีปัญหาต้องส่งไปแครมโรงงาน อีประมาณ2 อาทิตย์

อยากถามว่ามีทางไหนที่ผมจะได้แมนบอร์ดเร็วๆไหมครับ วานบอกทีนะคับ

กำรอผู้รู้มาตอบและกันฮะ

Comment

ความผิดอยู่ที่ Advice ครับ สั่งไปไม่มีของ ส่งของรุ่นใกล้เคียงมา แต่ไม่โทรมาถามคนซื้อ โวยไปเลยครับ หารุ่นอื่นที่เราดูจากเว็ปแล้วใส่ได้ หรือเอาเงินคืนจากค่าบอร์ด (อย่าให้โดนหักค่าเสื่อมล่ะ Advice ผิดเต็มๆ) แล้วไปซื้อใหม่ร้านอื่น มันยึกยักก็แจ้ง สคบ. เลย

Comment

Working...
      X