Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกันของ sis เคลมได้ที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกันของ sis เคลมได้ที่ไหน

ที่พันทิปมีป่าวอะ ใครรู้ช่วยหน่อยคับ

ชื้อที่ไหน เคลมที่นั้นเลยครับ

Comment

คือผมซื้อต่อมานะคับ ของมือ2

Comment

ผมก็มีประกันของ SIS อยู่นะครับเป็น Combo ของ Sumsung แต่ลืมร้านที่ซื้อซะงั้นอะ

Comment

อาคารชำนาญเพ็ญชาติ ชั้น 3 ออก MRT สถานี RAMA9 นะครับ

Comment

อยู่ ฟอจูน ครับ

Comment

ถ้าซื้อจากในนี้(มือสอง) ต้องส่งเคลมที่ศูนย์ในกทม. หรือเปล่าค่ะ
              ใครรู้บ้าง (ถามไว้ก่อน) แต่ขออย่าให้ต้องส่งเคลมเลย!!!

Comment

เห้นว่าที่พันทิพชั้น 3 นะครับลองหาดู

Comment

พันทิพย์มีครับ
                  วันก่อนเพิ่งไปมา ชั้น 2 หรือ 3 นี้แหละ

Comment

พันธ์ทิพย์ประตูน้ำ มีนะครับ...

Comment

พันทิพประตูน้ำ มีครับอยู่หลัง it city ครับ ด้านขวาถ้าหันหน้าเข้าห้างนะ
                      Last edited by wizardoh; 25 Jan 2010, 11:15:41. Reason: พิมผิด

Comment

Working...
                      X