Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนมาดูแผนที่ร้าน TK กับ Jedi ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนมาดูแผนที่ร้าน TK กับ Jedi ทีครับ

ร้าน Jedi

ร้านไหนคือร้านเจ๊บ๊วยครับ ตอนแรกผมคิดว่าร้านตรงธนาคารไทนพานิช(เบอร์2) ขวามือ แต่เห้นผ่านๆมีคนบอกคือร้านเบอร์ 1 ตามรูปอ่าครับ

ร้าน TK

ร้านพีต้น กับ ร้านพี่กุ้ง ร้านเดียวกันป่ะครับ แล้วอยู่เบอร์อะไรมั่ง พอดีของ jedi มีไม่มีครบคงต้องไป TK อยากได้ร้านที่คุยดีๆ ลดเยอะๆ อะครับ หุหุ

ดันๆรอ

Comment

2 คับ ผมหมายถึง Jedi นะ

Comment

ออครับ แล้ว TK ร้านใครอยู่ไหนบ้าง ใครทราบบ้างครับผมม

Comment

สาวในร้าน TK เบอร์ 1 น่าร๊ากกก

Comment

แล้ว TK เบอร์ 2 กะ เบอร์ 3 ร้านไหนต่อง่ายกว่ากันครับ ใกล้ jedi ดี ไม่ต้องเดินไกล อิๆ

Comment

jedi ร้าน 1 จะมีช่างเคราแพะใส่แว่น เก็บสายไฟ เมพขิงๆ อยู่

Comment

Originally posted by I3ongI3aw View Post
                jedi ร้าน 1 จะมีช่างเคราแพะใส่แว่น เก็บสายไฟ เมพขิงๆ อยู่
                น่านนนเจ้าของรัานน

Comment

เจไดร้าน 2 ครับเจ๊แกอยู่ร้านนั้นผมไปซื้อเจอเค้าที่ร้านนี้เนี่ยแหละ

Comment

TK 1 พี่ต้นคุมครับ
                    TK 2 เปิดมั่งไม่เปิดมั่ง เขาเอาไว้โชว์ของ+เก็บของด้วยครับ
                    TK 3 พี่กุ้ง+พี่ปลาคุม เป็นห้องช่างด้วย

ส่วนเรื่องต่อเหรอ อยู่ที่คุยครับ อิอิ ติดใจ TK เพราะลุงเต้พาปายยยยยยยย

Comment

เดินเล่นๆ TK3 กับ Jedi 1,2 ถามราคาไปในตัว

Comment

แล้วซื้อ Jedi2ไปให้ Jedi1 ประกอบได้มั้ยครับ อิๆ แบบว่าอยากให้พี่ช่างช่วยลาก E8400 ผมด้วยเลยครับ

Comment

Working...
                        X