Announcement

Collapse
No announcement yet.

Leona G8 ตัวนี้เป็นไงบ้างคับ ถามคนเคยใช้หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Leona G8 ตัวนี้เป็นไงบ้างคับ ถามคนเคยใช้หน่อย

พอดีผมจะเปลี่ยนลำโพงใหม่มีงบประมาณ 5000 เห็นรุ่นนี้มันประมาณ 49xx เลยสนใจ
    ไม่ว่าเสียง Leona G8 เป็นไงบ้างคับ แล้วในงบขนาดนี้มีตัวไหนน่าเล่นอีกบ้างคับ

มีรุ่นนี้อยู่ครับ ส่วนเรื่องเสียงนี่ผมบรรยายไม่เป็นอะครับ ต้องรอท่านต่อไป
    แต่โดยรวมแล้วผมว่าคุ้มราคาครับ

Comment

http://www.htg2.net/index.php?topic=355.msg1594

ตามนี้เลยครับ

Comment

ตอนนี้มีที่ไหนขายบ้างคับ แล้วโทรสั่งบริษัทยังไง

Comment

0-2945-4507-12

Comment

Leona G8 เทียบกับ X3 , Eacan A-200 5.1s , logitech X-540 , Altec V3251 เสียงกินขาดรึป่าว
            พอดีผมกำลังเปรียบเทียบที่จะซื้ออยู่คับ

Comment

เอานี่ไหม อิอิ

Comment

ได้ชุดนี้มา ไม่โดนย้ายหอก็โดนห้องข้างๆด่ากระจายแน่คับ

Comment

รอ ความเห็นจากหลายๆท่าน

Comment

Working...
                  X