Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA Quadro K620 ทำงานตกแต่งรูป กะ สื่อสิ่งพิมพ์ เพียงพอมั้ย...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Comment

Originally posted by Ripperake View Post
      เวลาเราทำงาน มืออาชีพ ที่เป็นอาชีพ ของเรา เราต้องคิดให้รอบด้าน ทั้งค่าเสียเวลา ค่าแรงงาน ค่าไฟ ความเสถียรของเครื่องคอม ถ้า Render แบบบางที ทิ้งเครื่องให้ Render เป็นสัปดาห์ อย่าใช้ i7 นะครับ โอกาสแฮงค์สูงมาก เอา Quadro ยัดคู่ไปกับ Xeon แรม ECC ระบายความร้อนด้วยน้ำ รับรอง เริดแน่ครับ อิอิ

Comment

ยิ่ง งานด่วน นี้ เป็นตัววัดเลย ว่าจะ เร็วแล้วน๊อค หรือ เสถียรแล้วจบงาน

Comment

Working...
        X