Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 8,000 - 10,000 Dell U2414H ดีสุดใช่มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 8,000 - 10,000 Dell U2414H ดีสุดใช่มั้ยครับ

พรุ่งนี้จะไปซื้อที่พันทิพย์ละครับ ช่วยแนะนำทีครับ งบ 8,000 - 10,000 Dell U2414H นี่โอเคสุดใช่มั้ยครับ

ปล.รบกวนชี้พิกัดร้านด้วยครับ ร้านไหนดี บริการหน้าร้านและบริการหลังการขาย เวลาซื้อมีวิธีเช็คของยังไงบ้างครับ

รอคําตอบด้วยคน

Comment

#1 ซื้อเลยครับ รีวิวจนไม่รู้จะรียังไงแล้ว
      #2 รีบซื้อเหอะครับ จะรออยู่ใย

Comment

มีตัวอื่นดีกว่าอีกไหมละ งับ

Comment

ขอบคุณมากครับ พรุ่งนี้จัดโลด

Comment

#3 กับ #4 ล้วนพิสูจน์มาแล้วว่ามันยอดแค่ไหน

รวมถึงผมอีกคน ฮ่าๆ

Comment

จัดมาเรียบร้อยครับ โหมด Easy Arrange ในโปรแกรม DDM ใช้ยังไงครับลองกดแบ่งสัดส่วนจอแล้ว ทำไงหว่า ไม่เห็นมีไรเกิดขึ้น

Comment

ลองกดใช้่แล้วเปิดโปรแกรมซัก 2 โปรแกรมแล้วจับลากไปดูสิครับ

มันจะจัดตำแหน่งโปรแกรมให้ตามรูปแบบที่เราเลือกอ่ะครับ โดยที่เราไม่ต้องไปเสียเวลาจัดตำแหน่งเอง (สบายจริงนะเออ)

Comment

ถ้าท่านต่อด้วย HDMI อย่าลืมปรับสีให้เป็น 0-255 นะครับ

Comment

Working...
                  X