overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 4 1234 LastLast
Results 1 to 20 of 67
    OverclockZone Member

Default งานเข้า user thunwa16

สืบเนี่องมาจากกระทู้นี้

http://www.overclockzone.com/forums/...B8%AD%E0%B8%87

ผมได้ตกลงซื้อ i5 2500 ในราคา 3000 บาทครับ โอนไปแล้ว โทรไปไม่รับสาย 2-3 วันแล้ว
    ผมได้มีการอัดเสียงไว้ด้วยครับ
    https://mega.co.nz/#!Fg801IRI!9iI0-b...iT1b5hveJiX6uM

ชื่อมัน
    นายธันวา ทองสุข
    โทร 098 994 6895

บัญชีมัน
    2794961074 ธ.กรุงเทพ

OverclockZone Member shinoda35's Avatar

ดันช่วยครับ พวกชาติหมาเเบบนี้อย่าให้ลอยนวล ปล.ไม่ได้อยากหยาบคายเลย

บัตร ปชช. และสมุดบัญชี save เก็บไว้หรือเปล่า จะได้แจ้งความฯ ไว้ ... อายุแค่ 3 เดือนหลังจากเกิดเหตุน่ะครับ

Quote Originally Posted by maxrack View Post
    บัตร ปชช. และสมุดบัญชี save เก็บไว้หรือเปล่า จะได้แจ้งความฯ ไว้ ... อายุแค่ 3 เดือนหลังจากเกิดเหตุน่ะครับ
    ไม่ได้ขอบัตร ปชช ไว้ครับ ส่วนบัญชีมันตามนี้เลยครับ
    2794961074 ธ.กรุงเทพ นายธันวา ทองสุข

ผมกำลังจะไปแจ้งความครับ เผอิญไม่มีเครื่องปริ้น หาที่ปริ้นก่อน

พนัสนิคม ชลบุรี N13.449944 E101.1742

ก็ไม่ใช่ยูสใหม่ที่ขายนะเนียทำเอา ยูสใหม่อย่างผมเวลาซื้อก็เน้นรับกับมืออย่างเดียวเลย ถ้าคิดในแง่ดี หน่อยก็หวังว่าท่านเจ้าของกระทู้คงไม่โดนเข้าแล้วกันนะครับ เพราะท่านซื้อในวันที่ 6 ซึ่งเป็นวันเสาร์ กว่าเค้าจะส่งให้ท่านได้ก็ น่าจะเป็นวันจันทร์ ถ้าส่ง EMS ถ้าอยู่ในภาคเดียวกันก็วันเดียวถึงแต่ถ้าคนละภาคแบบ เหนือ ใต้ กลาง อะไรพวกนี้ก็ 2 วันถึง ถ้าเป็นแบบคนละภาคซึ่งวันนี้เป็นวันพุธ ตรงกับวันหยุด ไปร์ณีไม่ทำงาน อย่างช้าพรุ้งนี้ท่านต้องได้ของ แต่โทรไปแล้วไม่รับ อันนี้ก็ไม่รู้ หวังว่าท่านคงไม่โดนดีครับ จากประสบการณ์ที่ซื้อขายในเวปมานานของผมซึ่งไม่ใช่เวปนี้นะครับ ถ้าคิดแบบใจเย็นก็น่าจะประมาณนี้ครับ ยังไงก็ขอให้ท่านโชคดีแล้วกัน

OverclockZone Member redza's Avatar

ผมได้รับการ์ดจอแล้วครับ หวังว่าท่านคงได้รับ cpu นะครับ

http://www.overclockzone.com/forums/...B8%B2%E0%B8%97
    Last edited by redza; 12 Dec 2014 at 17:16:14.

Quote Originally Posted by redza View Post
    ยังไม่ได้รับของเหมือนกันแต่ยังใจเย็น...คิดในแง่ดี อาจจะส่งแบบพัสดุ แต่โทรไปไม่รับสายนีสิแป่ววว!!!

http://www.overclockzone.com/forums/...B8%B2%E0%B8%97

โทรไปไม่รับ SMS ไปก็ไม่ตอบกลับ โกง 100% แล้วครับ

OverclockZone Member yakop's Avatar
    ซ่อมมือถือ&คอม สุพรรณ

up up อย่าให้คนชั่วลอยนวล

OverclockZone Member thuungza's Avatar

ผิดปกติ แจ้งความไว้ก่อนเลยครับ
    ระบุด้วยนะว่า ดำเนินการให้ถึงที่สุด
    ได้เงินคืนก็ไม่ต้องจบ ไม่ไกล่เกลี่ย ยืนยันเอาผิดเลยครับ
    มันจะได้ไม่มาหากินแถวนี้อีก

zyzyy's Avatar
    สาทร-สีลม-ยานนาวา

เรื่องแบบนี้โลกสวยไม่ได้ครับ ถ้าติดต่อไม่ได้วันนึงสำหรับผม เรื่องใหญ่ครับ ถือว่าขาดความรับผิดชอบ เวลาผมขายแบบส่งไปรษณีย์ ลูกค้าโอนมาให้ก่อน ผมก็ใจไม่ดีละ กลัวลูกค้าไม่สบายใจ บอกลูกค้าตลอด แต่ถ้าผมโอนเงินแล้ววันนึงไม่มีเลข โทรไปไม่รับ ผมเอาเรื่องเลย พวกนี้โลกสวยไม่ได้ครับ

DeepBlue7019's Avatar
    เสรี ซีคอน เซ็นทรัลบางนา อิมพีเรียล

เมื่อไหร่จะหมดซักทีไอ้พวกนี้นี่

ผมจะเอาเรื่องให้ถึงศาลแหละครับ พวกนี้เดี๋ยวติดคุกไปมันก็ออกมาโกงใหม่ ต้องหาข้อหาเยอะๆ มันจะได้ไปตายในคุก

OverclockZone Member thuungza's Avatar

Quote Originally Posted by neetmaster View Post
    ผมจะเอาเรื่องให้ถึงศาลแหละครับ พวกนี้เดี๋ยวติดคุกไปมันก็ออกมาโกงใหม่ ต้องหาข้อหาเยอะๆ มันจะได้ไปตายในคุก
    เป็นกำลังใจให้ครับ
    ให้เป็นกรณีตัวอย่างไปเลย
    เพราะผมเห็นน้อยมากในนี้ ที่จะเด็ดขาดครับ โจรมันเลยเยอะ ^^

งงกะมัน ไปตามประวัติกระทู้ก่อนๆ ก็เห็นเค้าขายของคนซื้อได้รับของก็หลายรายนะครับ

OverclockZone Member PUI@TTK's Avatar
    สมุทรปราการ อ.บางบ่อ 086-061-0661

เอาเรื่องให้ถึงที่สุดเลยครับid: 2010ยังเป็นอย่างนี้...

ดูที่locationมันดิ ยังบอกว่าไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง ส่อแววโจรเลยครับ

ขอให้ได้เงินคืนครับ ผมสงสัยว่าจะโดนเหมือนกัน แต่เป็นคนละเจ้า

http://www.overclockzone.com/forums/...enom-II-X4-955

OverclockZone Member graffiti's Avatar
    อ.เมือง จ.จันทบุรี ตรูเน้นฮ่าโว้ย

ดันให้ครับ สู้ๆ

offrider's Avatar

ีuser ปีไหนไม่สำคัญ ถ้าจะโกงนะ ประวัติช่วยได้นิดหน่อย แต่ราคา มันถูกผิดสังเกตุอะ i5 2500 ครบกล่องประกัน ยังมี ไม่น่าจะถูกขนาดนี้ 2 พันกว่านี้มันแปลกๆ ไปเอาของใครมาขายเปล่า ราคามันไม่น่าจะต่ำกว่า 3 พันนะ

ถูกเกินก็น่ากลัว ครับ มีแวว .........................

movistar11's Avatar
    Prakanong Bangkok

Quote Originally Posted by offrider View Post
    ีuser ปีไหนไม่สำคัญ ถ้าจะโกงนะ ประวัติช่วยได้นิดหน่อย แต่ราคา มันถูกผิดสังเกตุอะ i5 2500 ครบกล่องประกัน ยังมี ไม่น่าจะถูกขนาดนี้ 2 พันกว่านี้มันแปลกๆ ไปเอาของใครมาขายเปล่า ราคามันไม่น่าจะต่ำกว่า 3 พันนะ

ถูกเกินก็น่ากลัว ครับ มีแวว .........................
    ตอนแรกผมเกือบล่ะท่าน
    พอเห็นราคา 2,700 นี่แหม่ง ๆ ล่ะ เลยเลิกติดต่อก่อน

Page 1 of 4 1234 LastLast

Bookmarks

Bookmarks