Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าให้เลือกระหว่าง asus กับ acer เลือกอะไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าให้เลือกระหว่าง asus กับ acer เลือกอะไรดีครับ

ถ้าให้เลือกระหว่าง asus กับ acer เลือกอะไรดีครับ

asus ประกัน2ปี
    acer ประกัน3ปี ประกันเครื่องหายอีก ประกันตกหล่นอีก

เรื่องสเปกไม่มองละกัน เพราะ asus เป็นรุ่น x80le ส่วน acer เป็นรุ่น aspire4920

แบบนี้มันจะเป็นคำถามล่อเป้าชวนทะเลาะอีกรึเปล่าเนี่ย "-_-

ทุกรุ่นทุกยี่ห้อมันก็มีข้อดีข้อเสียแตกต่างกันไป แล้วแต่ใจเราจะเลือกน่ะครับ

Comment

Last edited by turionx2; 16 Sep 2008, 16:16:48.

Comment

เป็นผมเลือก asus ครับ ทนกว่า เรื่องประกันก็ซื้อประกันเ พิ่มอีกปีก็ได้จะได้เท่ากับ acer

Comment

ล่อเป้า

Comment

คงไม่อยากตอบแล้ว อืม..................

เอาเป็นว่าซื้อตามใจท่านเถอะ ตอนที่ผมซื้อก้อเป็นอย่างคุณอ่ะแต่ผมไม่ถามนะ ใช้วิธีสัมผัส และทดลองใช้อ่ะ

รุ่นที่ซื้อไม่ได้อยู่ในใจเลยแต่ภายใน 3 วันนับจากวันที่มันวางขาย ก้อตัดสิน ซื้อมาโดยไม่ต้องถามใคร

สุดท้ายครับ ทุกยี่ห้อดีและทนเหมือนกันหมดครับพี่น้อง มันอยู่ที่เราอ่ะ ว่าชอบมันยังไง เปรียบเทียบด้วยตัวเองก้อ ง่ายๆครับ

Comment

เรื่องแบรนด์สินค้า อยู่ที่รสนิยมของท่านเอง มันบ่งบอกถึงความเป็นตัวท่านเอง

Comment

Working...
              X