overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2
    OverclockZone Member Piceocz's Avatar

Cool [ - [ - [ - Mikrotik SSD V6.XX & V5.26 Level 6 ราคาถูก By PiceHK - ] - ] - ]

Mikrotik ROS Version 6.20 Level 6 รุ่นใหม่ล่าสุด (v 6.22 ก็มีนะครับ) ตัวนี้ 4G ครับ

เตรียมพบกับเวอร์ชั่นใหม่อีกครั้งครับ V 6.23 เร็วๆนี้ครับ

Mikrotik RouterOS 5.26 Level 6 ขนาด 8G

สถานะสินค้า
    SSD Mikrotik V 6.20 L.6 << มีสินค้าพร้อมส่ง (950.- )
    เวอร์ชั่น 6 ทุกตัวจะไม่มี Cloud นะครับ
    สำหรับ 5 ตัวแรกเลือกเวอร์ชั่นได้นะครับว่าต้องการเวอร์ชั่นไหน เวอร์ชั่นหลักตอนนี้ 6.19
    ถ้าต้องการเปลี่ยน บวก 100.- ต่อตัวครับ
    SSD Mikrotik V 5.26 L.6 << มีสินค้าพร้อมส่ง (ราคา 650.-)
    โปรโมชั่นเปิดกระทู้ต้อนรับ V.6 ลดราคา SSD Mikrotik V5.26 8G ุเพียง 600.- เท่านั้น ถูกม๊วกกกกก !!

ค่าส่ง EMS 50.-

{ { { ประกาศ } } }

พระคุณเจ้าวัดใดสนใจต้องการนำตัว SSD Mikrotik 5.26 8G Case ไปใช้ในวัด
    กรุณาติดต่อมาได้เลยนะครับ ผมบริจาคให้ฟรีครับ
    เงื่อนไข
    -นำไปใช้ที่เป็นประโยชน์ส่วนรวมของวัดนะครับ
    -มิใช่เพื่อการค้าขาย
    -ขอหลักฐานว่าพระคุณเจ้าเอาไปใช้จริงที่วัดครับ
    -ยังนึกไม่ออกครับ

ตอนนี้ขอเป็นวัดก่อนนะครับ เร็วๆนี้ โรงเรียนครับ แต่ขอเป็นโรงเรียนต่างจังหวัดหน่อยนะครับ
    -เงื่อนไขคล้ายกับของทางวัดครับ

สดๆร้อนๆครับเวอร์ใหม่ล่าสุดกับฟังชั่นใหม่ CAPsMAN V2
    มันคืออะไรยังไม่ทราบครับ เพราะเพิ่งทำเสร็จ ^^ V 6.22

Note: CAPsMAN v2 is NOT compatible with current CAPsMAN v1 (CAPsMAN v1 CAP devices will not be able to connect to CAPsMAN v2 and CAPsMAN v2 CAP devices will not be able to connect to CAPsMAN v1). It means that both CAPsMAN and CAP devices should have wireless-cm2 package installed in order to make CAPsMAN v2 system to work. If you want to try out the CAPsMAN v2 upgrade all the CAPs and the CAPsMAN to latest RouterOS version and install wireless-cm2 package.

CAPsMAN v2 features:

CAPsMAN automatic upgrade of all CAP clients (configurable)
    improved CAP<->CAPsMAN data connection protocol
    added "Name Format" and "Name Prefix" setting for Provision rules
    improved logging entries when client roams between the CAPs
    added L2 Path MTU discovery
    Upgrade options from v1 to v2:
    Option1: Install a new temporary CAPsMAN v2 router in same network where the current CAPsMAN router is and start upgrading CAPs with wireless-cm2 package. All CAPs with the v2 will connect to the new temporary CAPsMAN v2 router. After every CAP is upgraded to v2, upgrade your current CAPsMAN to v2 and then turn off the temporary CAPsMAN v2 router.
    Option2: Upgrade your CAPs and then CAPsMAN to v2 at the same time. In this case you could have little more downtime unless you schedule all the CAPs to reboot/install at the same time.

สินค้ากระทู้นี้เป็นของใหม่มือหนึ่งมีเคสสวยงามรูปลักษณ์ภายนอกเหมือนกันครับทั้งสองตัว
    แตกต่างกันที่ความจุและเวอร์ชั่นภายในครับ
    รูปครับ

ผมเน้นจำหน่ายเท่านั้นนะครับ ไม่รับตั้งค่าหรือเซอร์วิตต่างๆครับแต่มีคู่มือการตั้งค่าเบื้องต้นให้ครับ
    ซอฟแวร์มีปัญหา(เฉพาะ V 5.26)ส่งกลับมาลงใหม่ได้ไม่จำกัดจำนวนครั้งภายใน 1 ปี เสียค่าส่งกลับ (60.-)
    ซอฟแวร์ V 6.X ห้ามอัพเอทเวอร์ชั่นเองโดยเด็ดขาด ถ้าอัพเดทเวอร์ชั่นเองขาดประกันทันที
    กรณีอาจจะอัพเวอร์ชั่นส่งกลับมาทำใหม่ได้ตลอด 1 ปี [ มีค่าใช้จ่าย(ค่าทำ 100.-),ค่าส่งกลับEMS (60.-)และเงื่อนไข ]

กรณีลืมพาสเข้า Winbox
    -สำหรับ V 5.26 ส่งกลับมากู้พาสได้ฟรีตลอด 1 ปี เสียค่าส่งกลับ EMS (60.-) แต่ค่าต่างๆอาจจะหายทั้งหมด (ควรแบคอัพค่าต่างๆไว้เสมอ)
    -สำหรับ V 6.XX ในขณะนี้ไม่สามารถกู้และทำใหม่ได้ เพราะฉนั้นควรจดไว้จะได้ไม่ลืมครับ (ทีมงานกำลังหาวิธีอยู่ครับ)

ข้อมูลที่กระทู้นี้ผมจะไม่ลงลึกนะครับดูรายละเอียดดูที่อีกกระทู้นะครับ
    http://www.overclockzone.com/forums/...B8%97%E0%B8%99
    และ Server 1U ราคาถูก
    http://www.overclockzone.com/forums/...B8%9A%E0%B9%86
    และเตรียมพบกับสินค้า่ตัวอื่นอีกเร็วๆนี้ครับ

สินค้ารับประกัน 1 ปีเต็ม
    เงื่อนไขการรับประกัน
    1.ไม่แตก หัก บิ่น หรือมีรอยไหม้ (ควรตรวจสอบของที่ได้รับก่อนว่ามีสภาพเป็นอย่างไร ถ้ามีปัญหากรุณาแจ้งภายใน 2 วันหลังจากรับสินค้า)
    2.วอยรับประกัน ฉีกขาดหรือแก้ไข ยกเลิกการรับประกันทุกกรณี
    3.ถ้าหลังจากผมยกเลิกการขายหากมีการเครมประกันผมจะคืนเงินให้ตามระยะประกันเหลือ เนืองจากไม่มีสินค้าเปลี่ยนคืนให้ครับ
    3.1-เหลือ > 8 เดือนคืน 400.-(5.26)
    3.2-เหลือ > 6 เดือนคืน 300.-(5.26)
    3.3-เหลือ > 3 เดือนคืน 200.-(5.26)
    3.4-เหลือ < 3 เดือนคืน 100.-(5.26)
    4.เงื่อนไขการรับประกันสามารถเปลี่ยนแปลงได้โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบก่อนล่วงหน้าตามความเหมาะสม

สนใจสามารถติดต่อสอบถามได้ที่

o89-93o5ooo Pice
    ID Line : PiceHK

OverclockZone Member Piceocz's Avatar

up

Bookmarks

Bookmarks