Announcement

Collapse
No announcement yet.

cpu ประกัน com7 นี่ไม่มีใบรับประกันหรือ void เหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cpu ประกัน com7 นี่ไม่มีใบรับประกันหรือ void เหรอครับ

ซื้อ CPU จากร้านพันทิพชั้น 4 เป็นประกันของ com7(ร้านอยู่ติดศูนย์ com7) ไม่เห็นมีบัตรรับประกันหรือติด void เลยอ่ะครับ เห็นแต่ที่กล่องมีสติกเกอร์ของ com7 เขาบอกว่าให้เอาสติกเกอร์ติดที่เครื่องเลย เวลาเคลมก็ยกมาทั้งเครื่องได้เลย ? จริงรึเปล่าครับ เพราะเคยซื้อของ synnex มันจะมีบัตรให้อ่ะครับ ถ้ายังไงเสาร์นี้จะได้ไปทวง

ไม่ต้องซีเรียจ ครับมันยิง บาโคด เอาครับถ้ากล่องเขียนว่า com7 ก็โอแล้วครับ

Comment

thanks ครับคุณ freedom อย่างนี้ค่อยสบายใจหน่อย (ตอบเร็วทันใจดีจัง)

Comment

เอ..............แต่ของผมมีบัตรประกันน่ะครับ
        com7เหมือนกัน
        แล้วคุณจะแน่ใจได้เหรอว่าที่ได้มาประกันcom7จิงๆ

Comment

ผมแซมพรอน 2200+ แบบ tray มีแปะนะครับ

Comment

ผมมีบัตรด้วยอ่ะครับ บัตรสีเทาๆอ่ะ แล้วแปะติกเกอร์ซีเรียล

Comment

ผมมีเป็นบัตร แล้วแปะ serial ไว้ข้างบน

Comment

วอยส์มีแปะที่กล่องนะครับแอทล่อน754ของผมน่ะครับ บาร์โค้ดรู้สึกจะอีกส่วนนะครับ ที่สำคัญผมมีบัตรแพลตตินั่มการ์ดด้วยอ่ะครับ คงไม่ต้องเอาไปแปะหรอกครับถ้าไม่มั่นใจตอนเคลมก็เอากล่องไปสิครับ

Comment

ที่ผมเคยเจอรู้สึกจะมีการ์ดมานะครับ แล้วบนตัวการ์ดก็จะมีวอยด์และบาร์โค้ดแปะมาบนตัวการ์ดนะครับ

Comment

้เอ๋ ๆ เราก็ไม่เคยสังเกตุสักที ซื้อมาก็จับยัดใส่อย่างเดียวเลยยย อิอิ กล่องก็เก็บเอาไว้อีกที
                    อิอิ

Comment

อ้าว !ของผมไม่มีบัตร ???แต่จะมีสติกเกอร์ core2 duo inside ที่กล่องมีบาร์โค้ด มีโลโก้ com7 ตกลงยังไงแน่น้อ ชักงง

Comment

ก้อเก็บกล่องไว้สิครับ ง่ายจะตาย

Comment

Working...
                        X