Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยฟันธงให้ที ว่า net ของอะไร แรง และ ถูกสุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยฟันธงให้ที ว่า net ของอะไร แรง และ ถูกสุด

ช่วยฟันธงให้ที ว่า net ของอะไร แรง และ ถูกสุด ตอนนี้ใช้ Ture อยู่ อยากเปลี่ยน มีของอะไร แรง ๆ บ้าง ของ link promotion ด้วย ก็ดีครับ

ในประเทศ คงจะไม่พ้น BuddyBB ครับ

แต่ถ้าเล่นเวปนอกเป็นหลัก True ยังคงดีกว่า

Comment

http://www.buddybb.net/promotion.asp

Comment

ขอให้ระวังเรื่อง สายโทรศัพท์ด้วยครับ ของผมเป็นคอนโด แม่งต่อกัน 2-3 จุดกว่าจะมาเข้าห้องแถมสายเก่า เกิดสัญญาณรบกวนะเพียบ หลุดบ่อย ระวังด้วยครับ เน็ทแรงแต่หลุดบ่อยไม่ม่วนใจครับ

Comment

ิbuddybb ครับใช้อยู่ ไม่งอแง เวปนอกเข้ายากนิด เวปไทยโหลดแรง

แค่นี้ก็คุ้มแล้วครับ 290 บาท ราคานี้

Comment

อยากไช้ Buddy อะแต่สัญญายังไม่หมดเรยอะ

Comment

บัดดี้ เดี๋ยวนี้ชอบเต็มและ ต้อง
              สามารถ 2Mไทย/512นอก 590บาท
              Ji 1M 690 บาท

Comment

บัดดี้ ซิครับ

Comment

อย่างที่พี่ ๆ เค้าว่าเลยครับ

Comment

Buddy สัญญาณมันยังมาไม่ถึงบ้านผมง่ะ T-T ไม่งั้นก็คงใช้ไปแล้ว แต่ตอนนี้จิ๊กยูเซอTrueของเพื่อนมาเล่น 2mbps แรงได้ใจ ไม่เสียตัง ^^'

Comment

ผมขอถามหน่อยครับ ตอนนี้ผมมีเบอร์ทรูอยู่ อยากใช้บัดดี้ครับ
                      1. ผมต้องเปลี่ยนเบอร์เลยใช่มั๊ยครับถึงจะใช้ได้
                      2. ทรูโปรโมชั่นถูกสุดเท่าไรครับ
                      ขอบคุณครับ

Comment

ไม่ทราบว่าิ buddybb นี้เชียงใหม่ ใช้ได้เปล่า คับ อยากใช้ของถูกๆๆ อิอิ

Comment

ก่อนนี้ใช้บัดดี้ ดันไปยกเลิก จะเอาใหม่ สายเต็มเฉย
                          ระเห็มาใช้ สามารถ 590/เดือน พอคุ้มทุน

buddybb มันมี ตจว.ด้วยนะงับ ตาม จ.ใหญ่ เหมือนเคยเห็นมีนะครับ ลองไปเช็คเวปครับ

Comment

น่าใช้มาก ถูกได้ใจ ว่าแต่โคราชเข้ารึยังเนี่ย

Comment

Originally posted by celly View Post
                              ผมขอถามหน่อยครับ ตอนนี้ผมมีเบอร์ทรูอยู่ อยากใช้บัดดี้ครับ
                              1. ผมต้องเปลี่ยนเบอร์เลยใช่มั๊ยครับถึงจะใช้ได้
                              2. ทรูโปรโมชั่นถูกสุดเท่าไรครับ
                              ขอบคุณครับ
                              1. เข้าไปตรวจสอบในเวปของ buddy ดูว่าหมู่บ้านที่เราอยู่มีชื่ออยู่ในรายชื่อคอนโด - หมู่บ้าน ที่สามารถใช้บริการ buddy อยู่ใน list หรือไม่ ถ้ามีก็ไม่ต้องเปลี่ยนเบอร์แต่ต้องเสียค่าเช่าสายสัญญาณเพิ่มเดือนละ 100 บาทแทน
                              2. ทรูถูกสุดเดือนละ 630 บาท 256/128 ครับ ส่วน buddy 290 บาท local 2048/512 inter 256/128

Comment

Working...
                              X