Announcement

Collapse
No announcement yet.

ati4850ใช้ไดรเวอตัวไหนดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ati4850ใช้ไดรเวอตัวไหนดีคับ

ตอนี้ในเว้บมี8.8 อ่า คับแต่เหง กระทุ้ นึงบอก ว่าลงแล้วจอ ดับ อ่าคับ

ไม่เคยใช้ ใช้ 8.7 อยู่ ปกติดี

Comment

ไม่ดับเน้อผมก็ลง 8.8 อยู่

Comment

ที่ดับเพราะผมลงไดว์เวอร์มอดครับ 740/1150 ไฟ 1.4 ครับมันเลยดับ ถ้าไม่ได้มอดแบบผมลงไปเลยครับ

Comment

8.8 ใช้ดีไม่มีปัญหา

Comment

Originally posted by csanti2000 View Post
            ที่ดับเพราะผมลงไดว์เวอร์มอดครับ 740/1150 ไฟ 1.4 ครับมันเลยดับ ถ้าไม่ได้มอดแบบผมลงไปเลยครับ
            ไดว์เวอร์มอดคืออะไรครับ ไม่รู้จิงๆ ร้านลงโปรแกรมกับวินโดว์มาให้ไม่รู้ใช่ไดว์เวอร์มอด ป่าวครับ

Comment

Originally posted by antode View Post
              ไดว์เวอร์มอดคืออะไรครับ ไม่รู้จิงๆ ร้านลงโปรแกรมกับวินโดว์มาให้ไม่รู้ใช่ไดว์เวอร์มอด ป่าวครับ
              อ้อถ้างั้นลงไปเลยครับ 8.8 ไม่มีปัญหาอะไร

Comment

Originally posted by csanti2000 View Post
                อ้อถ้างั้นลงไปเลยครับ 8.8 ไม่มีปัญหาอะไร
                ลงแล้วครับ เปิด CCC ไม่ได้อ่ะครับ ลองหลายเวอชั้นแล้วด้วยอ่ะครับ แถมลงไดเวอไป CPU-Z เปิดแล้วจอฟ้าเลยครับ ถ้าเอาไดเว่อออก เปิด CPU-Z ได้ไม่จอฟ้าครับ งงเลย

Comment

Originally posted by antode View Post
                  ลงแล้วครับ เปิด CCC ไม่ได้อ่ะครับ ลองหลายเวอชั้นแล้วด้วยอ่ะครับ แถมลงไดเวอไป CPU-Z เปิดแล้วจอฟ้าเลยครับ ถ้าเอาไดเว่อออก เปิด CPU-Z ได้ไม่จอฟ้าครับ งงเลย
                  กำถ้างั้นไม่รู้แล้วครับ ลองให้ท่านอื่นมาแนะนำ

Comment

Working...
                  X