Announcement

Collapse
No announcement yet.

galaxy 9800gtx+ มันกว้าง ยาว เท่าไรเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• galaxy 9800gtx+ มันกว้าง ยาว เท่าไรเหรอครับ

galaxy 9800gtx+ มันหนา / ยาว เท่าไรเหรอครับ

ใช้กับบอร์ด m2n-e มันจะติดที่เสียบ sata มั้ยอะ
    Last edited by danluvaommy; 16 Sep 2008, 19:51:54.

กว้างเท่าขนาดทั่วไป
    ยาว 10.5 นิ้ว

Comment

ขนาดทั่วไปนี่มันประมาณกี่เซนติเมตรเหรอครับ

กว้างในที่นี้ผมหมายถึงความหนาของมันอะครับ

Comment

Originally posted by danluvaommy View Post
        ขนาดทั่วไปนี่มันประมาณกี่เซนติเมตรเหรอครับ

กว้างในที่นี้ผมหมายถึงความหนาของมันอะครับ
        2 slot ครับ

Comment

ได้คำตอบแล้วครับ หนา 3.6cm

ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

Working...
          X