Announcement

Collapse
No announcement yet.

iMAC...ค้่มใหมที่จะซื้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ที่อัพเกรดได้ก็มีแรมกะHdd
    น่าจะแค่นั้นนะครับ

Comment

ถ้าแฟน(อาร์ทตัวแม่)อยากได้ก็คงต้องซื้ออะครับ

ปล.ของมันจะมา ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by InwHongZa View Post
        ถ้าแฟน(อาร์ทตัวแม่)อยากได้ก็คงต้องซื้ออะครับ

ปล.ของมันจะมา ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
        ของมันจะมา ยังไงก็ต้องมา

Comment

พา "ตัวแม"่ ไปลองมาแล้วครับ นั่งเล่นอยู่20นาที หันมาบอก ไปซื้อจอมาต่อออกดีกว่า เครื่องอะไรไม่รู้เล่นไม่เป็นเลย
          - -" อย่าว่าแต่ตัวแม่เลยครับ ตัวพ่อ! ยังใบ้แดก

Comment

^
            ^
            ^
            เห็นไหมครับ ชีอยากได้ก็จะเอาให้ได้ พอชีไม่ต้องการ ชีก็เมินเลย นี่แหละ อาร์ตตัวแม่ยักเบิ้ม 555

Comment

Working...
            X