Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review] Tagan A+ Monolize เคสหรู ดูเรียบง่าย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สนใจอย่างแรง แต่อยู่ อุบลฯ ไกลจัง
    - ซื้อมาแล้ว เอาทำเป็นชั้น วางของได้ด้วย อิอิ

Comment

ประกอบเสร็จแล้ว
      เย็น โคตรเย็นเลย

Comment

สวยดีครับ น่าสนใจจริงๆ ^^

Comment

ผมว่าไฟเค้าสว่างไปหน่อยนะ

แต่โดยรวมถือว่าสุดยอดนะ ถ้าสามพันจริงๆ นี่สุดคุ้มเลย

Comment

สวย คับ สวย

Comment

ว้าวว สวยงาม
              แถวไหนมีขายบ้างอ่ะครับ

Comment

ใช้อยู่เย็นดีคับ ข้างหน้ามีช่องให้ใส่พัดลมครับ ถอดหน้ากากข้างหน้ามันออก ยัดพัดลมใส่แล้วก็ครอบเสร็จครับ
                หรือถ้าลมไม่เข้าถอดฝาหน้ามาเจาะก็ได้ครับ(แต่ไม่หรูเรียบเหมือนเดิม)

Comment

หาซื้อได้ที่ไหนครับ

ราคาเท่าไรครับ
                  Last edited by harryoop; 11 May 2009, 16:32:31.

Comment

Working...
                  X