Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมที่ใช้ดูหนังของw vistaมีตัวไหนดีบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมที่ใช้ดูหนังของw vistaมีตัวไหนดีบ้าง

อยากรู้ครับว่าตัวไหนที่ใช้กับวินโด้วิสต้าได้ผมลง gomplayer กับ KMPlayer แล้วใช้ไม่ได้ครับเปิดไม่ได้เลย

มีใครใช้ vista บ้างครับบอกหน่อย

Comment

K-Lite 4 & Power DVD 8 จบ ถ้าดูไม่ได้ให้เปลี่ยนนามสกูลเอาครับ

Comment

แสดงว่ายังไม่ลง Codec Pack

Comment

Klite(media player classic) ครับผมใช้มาเป็นปียังไม่เจอปัญหาอะไรเลย(มียกเว้นก็ตัวนามสกุล real player (จำไมไ่ด้ละดอทอะไร)ที่ต้องไปเอา real มาลงถึงเปิดได้ (คาดว่าเพราะผมใช้เวอชั่นเก่าไปนิด (3.4))

Comment

ใช้ WMP คะแล้วลง Vista CodePack คะ หาโหลดได้จาก google นะคะ ฟรีแวร์คะ

Comment

ผมก็ใช้ kmplayer กับ vista ก็ฝช้ดูได้หนิคับ ไม่เห็นต้องลงอะไรเพิ่มเลย

Comment

จะมี media center ด้วยน่ะคับ ตัวนี้ก็ดี

หน้าตาเหมือน presentation ดูดีคับ

Comment

Working...
                X