เชิญเพื่อนoc มาเล่นเกมกืจกรรมเบนคิวชิงรางวัลดังนี้กับnbspec
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: เชิญเพื่อนoc มาเล่นเกมกืจกรรมเบนคิวชิงรางวัลดังนี้กับnbspec

OverclockZone Member 12345678910's Avatar

Default เชิญเพื่อนoc มาเล่นเกมกืจกรรมเบนคิวชิงรางวัลดังนี้กับnbspec

เชิญเพื่อนoc มาเล่นเกมกืจกรรมเบนคิวชิงรางวัลดังนี้
    ป.ล. บอกไว้ก่อนนะคับว่าการจัดกิจกรรมในครั้งนี้ผมไม่ได้มีส่วนไ้ด้ส่วนเสียกับเบนคิว โดยทางเบนคิวให้ของมาทางnbspec และทางแอดมินวานผมมาช่วยจัดกิจกกรม

เพื่อนๆทุกคนสามารถเข้าร่วมได้หมดคับถึงแม้ไม่ได้ใช้แบนด์เบนคิว

อ้างอิงจาก
    http://www.*****************/board/vi...&extra=&page=1

โดยมีรูปรางวัลราวๆนี้คับ

Last edited by 12345678910; 16 Sep 2008 at 22:28:43.

OverclockZone Member 12345678910's Avatar

วันเวลาที่ผมจัดกิจกรรมเดี๋ยวมาแจ้งอีกที

OverclockZone Member Beaver_XT's Avatar
    ที่สุดปลายแผ่นดินโลก

แง้วว หมีน่ารัก... ส่งของผ่านDHLได้ไหมครับ อิๆ

Bookmarks

Bookmarks