Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอ Driver Compaq V3818TU for XP หน่อยครับ....หาไม่ได้เลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอ Driver Compaq V3818TU for XP หน่อยครับ....หาไม่ได้เลย

รบกวนขอ Driver Compaq V3818TU for XP หน่อยครับ....

หาไม่ได้เลยจริงๆครับ หามาหลายวันแล้ว...

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

V3700 ไงคับ

Comment

Originally posted by yo2yo View Post
      V3700 ไงคับ
      จะลองดูนะครับ เดี๋ยวจะมาบอกผล...

Comment

สรุปว่าใช้ได้ครับ Driver ของ V3000

ขอบคุณ คุณ yo2yo มากคร๊าบบ ตอนนี้ XP ปรกติแล้ววว ^^

Comment

ผมก็ใช้ v3818tu มีปัญหาเหมือนกันครับ กำลังหาอยู่เ้ลย แต่ผมลองเข้าไปดูในเว็ป ของ compaq รู้สึกว่า drivers มันเป็นตัวเดียวกันหมดเลยไม่ว่าจะเป็นรุ่นไหน เลยสงสัย ยังไงช่วยตอบหน่อยนะครับ

Comment

Working...
          X