Announcement

Collapse
No announcement yet.

++++ ส่วนใหญ่ลง VISTA 64 หรือ 32 bit กันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ++++ ส่วนใหญ่ลง VISTA 64 หรือ 32 bit กันครับ

จะเปลี่ยนไปเป็นวิสต้ามั่งอะ ลงตัวไหนดีกว่ากัน และ มี software support ต่างกันไหมครับ

และเกมส์ส่วนใหญ่ใหม่ๆเล่นบนวิสต้าได้ทุกเกมส์ไหมอะ และได้ทั้ง 2 platformเลยปะหรือว่าได้แค่ 32 บิท หรือยังไงช่วย แถลงไขให้หายข้องใจหน่อยนะครับ

ผมใช้่32 เพราะ 64มันเกินความจำเป็นสำหรับผม

Comment

ผมใช้ 32 อยู่เหมือนกัน
      เพราะ 64 หายากอยู่เหมือนกัน อยากลองใช้อยู่นะ แต่เห็นว่า โปรแกรมยังไม่ค่อยลองรับมากเท่าไหร่

Comment

Home User 32 Bit ก็เพียงพอแล้ว

Comment

ผม ตาม sign 64 bits

ไม่มีปัญหาเรื่องโปรแกรม ใช้งานดี ปกติทุกอย่าง

Comment

ใช้ 32 ครับเพราะอุปกรณ์ยางอันไม่รับกะ 64 +กับ 64 หายากมาก - -'' ส่วนเกมผมว่าเล่นได้หมดนะ

Comment

สงสัยต้อง 32 แล้วหละ

Comment

ผมก็ใช้ 64 bit จะได้เห็นแรม 4G เต็มๆ ใช้ๆมายังไม่เจอปัญหานะครับ

ยกเว้นตอนลงครั้งแรก driver บางตัวหายากฉิบ -*-

Comment

แนะนำ 32 bit ให้หน่อยครับ ใช้ตัวไหนดี

Comment

Originally posted by SlipBizkit View Post
                    แนะนำ 32 bit ให้หน่อยครับ ใช้ตัวไหนดี
                    Vista eXtreme ไปเยยค๊าบ สวยดี

Comment

ผมใช้ 32 ก็เห็นแรมเต็ม 2G นะ

Comment

Working...
                      X