Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปรียบเทียบระหว่าง Atlon x2 6000 กับ Phenom 9550

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปรียบเทียบระหว่าง Atlon x2 6000 กับ Phenom 9550

ถ้าเปรียบเทียบระหว่าง 2 คอร์ คอร์ละ 3.0 GHz กับ 4 คอร์ คอร์ละ 2.2 GHz ดังกล่าวในหัวข้อ ตัวไหนจะรันได้ลื่นเร็วกว่าครับ ถ้าเปรียบเทียบในการเล่นเกมส์ ตัวไหนจะเล่นได้ลื่น ๆ กว่ากันครับ

6000+มั้ง
    เดาเอานะ

Comment

G มากกว่า ก็ไวกว่าครับ แต่ถ้าใช้งานหนักต้องยกให้พี่หนอมเค้า

Comment

X4 Ghz. น้อยกว่าแต่ใช้งานจริงๆ ไม่ช้านะครับ แต่ถ้าเล่นเกมส์ X4 จะเสียเปรี่บยนิดๆ

Comment

ของแพงดีกว่าทั้งนั้นแหละ หรือไครจะเอา X4 9550 มาแลกกับ 6000+ ผมก็ได้ ไม่ต้องทอนตังผมนะ เกรงใจ ถือว่าผมให้ ทิป

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            ไครจะเอา X4 9550 มาแลกกับ 6000+ ผมก็ได้ ไม่ต้องทอนตังผมนะ เกรงใจ ถือว่าผมให้ ทิป
            เอิกๆ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              ของแพงดีกว่าทั้งนั้นแหละ หรือไครจะเอา X4 9550 มาแลกกับ 6000+ ผมก็ได้ ไม่ต้องทอนตังผมนะ เกรงใจ ถือว่าผมให้ ทิป
              เอางี้เลยเหรอน้า ให้ทิปด้วย

Comment

หุหุ

มีให้ใช้ก็พอ 555+

ดีกว่าไม่มีให้ใช้ T T

Comment

เอิ้กๆ

Comment

AMD Club...!

Comment

นั้นสิครับเอา 6000+ มาเเลกครับ 4600+ ผมดีกว่าอิอิ

Comment

ผมว่าถ้าเล่นเกมส์จริงๆ มันก็ลื่นเหมือนกันแหละครับ เพราะว่าเครื่องมันแรงนำเกมส์ไปแล้ว

Comment

Working...
                        X