Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายไปมั้ย?กับ3870

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สายไปมั้ย?กับ3870

เนื่องจากขายการ์ดจอตัวเดิมไป คือGF8800GTS G80 การ์ดบุกเบิกDX10.....
    ตอนนี้เอาRadeonX700 มายัดแทนไปก่อน เลยมานั่งหากาณ์ดจอใหม่ ตอนแรกสนใจ 4850 แต่ราคาก็เหยียบๆ6000กว่าบาท แต่เงินเก็บ+เงินที่ขายการ์ดได้ มีแค่ 4000 เป๊ะเลย เลยไม่สามารถเอื้อมได้

เลยสนใจ3870 อยากเล่นของแดงบ้าง จริงๆมีประสบการณ์ใช้มาแล้ว คือ เอาของชาวบ้านมาเสียบ ทำงานได้ดี และราคาตกแค่ 3พัน-4พันเท่านั้นเองอยากขอความเห็นครับ ว่าจะซื้อ3870ตอนนี้ดีมั้ย?
    แบบว่าราคาถูกดี

ส่วนตัวผมว่าเกือบสายและ อิอิ ไม่เล่น 4800 ละครับ

Comment

ชอบก็ซื้อเลยครับ ซื้อมาแล้วได้ใช้ ก็โอเคครับ

Comment

ทาทา : พรุ่งนี้ไม่สายที่จะรักกัน

Comment

ไม่น่าขาย 8800GTS G80 เลย แรงกว่า 3870 ไม่รู้มากปะ แต่ไม่สายหรอกครับ พรุ้งนี้ผมก็จะสั่ง 3870 มาเหมือนกัน ร้าน jedi

Comment

ซื้อโลด

Comment

ไม่สายครับ คุ้มค่าสุด ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ แรงงงงงงงงงง

Comment

ซื้อเลย ครับ

Comment

GPU-Zแสดงอดีตความแรง ผู้ท้าชน6600GT
                  ขอบคุณครับ ตอนแรกว่าจะสั่งAdvice แต่ร้านดันยึดราคาเว็บเป็นหลัก(ตัวละห้าพันกว่า ยังงี้ตรูไปซื้อ4850ดีกว่มั้ย?)

จริงๆก็อยากได้ 4850 นะครับ เล็งตั้งนาน แต่ว่าเงินมีจำกัดครับ จะยืมแม่มาซื้อก็ไม่ใช่เรื่องเลย เลยไม่เอาดีกว่าครับ 3870นี่แหละคงลงตัวสำหรับผมแล้ว

และแล้วเครื่องผมก็จะเป็นAMD-ATi ทั้งเครื่องแล้ว
                  Attached Files

Comment

ไม่สายครับลองดูแล้วจะติดใจค่ายแดง ^^

Comment

ยิ่งแวะไปหาที่ it market ยิ่งคุ้มครับ

แต่ดูเหมือน ของใหม่ จะถูกกว่า ที่ it market แฮะ

Comment

ผมใช้ EAH 3870 X2 1GB ไม่เหงจะแรงตรงไหนลองเปิด 06 ได้ 19000เองมั้ง 1280*1024 อยากลอง
                        GF 8800 GTS 640 M ว่ามันจะเปงยังไงเหงมันสวยดีอิอิ

Comment

ไม่สายคับ ผมก้จะซื้อ TT

Comment

เกือบสาย

Comment

สายมาก ระวังโดนตัดคะแนนนะครับ

^^

Comment

Working...
                              X