Announcement

Collapse
No announcement yet.

สั่ง จอ 17" Flat SAMSUNG (SS77DF) (B, R e) จากadvice มาครับ อาการนี้เคลมได้ป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สั่ง จอ 17" Flat SAMSUNG (SS77DF) (B, R e) จากadvice มาครับ อาการนี้เคลมได้ป่าว

เอาเทส ครับ เล่นเกมส์ปกติ ครับแต่พอ ดูเว็บตัวหนังสือ มัน จะเบลอๆๆ ตรงกลางๆๆ จออ่ะครับ ดูนานต่อ แพ็ง ดู ตาลาย ครับ เอาจออื่นมาใช้ก็ ปกติ อ่ะครับ เลย อาการนี้ส่ง เคลมได้ป่าว ประกัน 2 ปี จอRE ไม่น่า เลย จอ มือ 2 ครับ ท่า สีมาใหม่เลย

เอา จอไปต่อเคสตัวอื่นก็เป็นเหมือนกัน ครับ คิดว่า น่าจะจอครับ

Comment

อาการนี้เคลมได้ครับ ... แต่ advice จะยอมให้เคลมป่าวหว่า

Comment

เปลือง ค่าขนส่ง

Comment

RE คือ Rebuild เอาจอเก่ามาทำใหม่ ใส่ประกันให้ 1 ปี น่าจะเคลมได้นะครับ แต่จะต้องเอาไปซ่อม หรือเปลี่ยนตัวให้ ต้องโทรไปถามแล้วครับ แต่เวลากับค่าขนส่งเนี้ยดิ -_-"

Comment

ช่าย ครับ ไม่รู้ คุ่มมั้ย เซ็ง พึ่ง ซื้อมา 2 วัน ครับ ดู แล้ว ตัวหนังสือ มัน มั่วๆๆ ครับ

Comment

ส่งเคลมไม่น่าค้มนะ เดี๋ยวนี้จอ แฟลตธรรมดาราคา 1000 กว่าบาทเอง

Comment

Working...
              X