Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรียนท่านเทพช่วยแนะนำหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรียนท่านเทพช่วยแนะนำหน่อยคับ

คือจัดสเปกเองอะคับ..อาศัยดูราคาในเวปเอา!!แล้วก้อร้านคอมแถวบ้านครับ
    ช่วยดูให้หน่อยว่าพอเล่นเกมส์ชิวๆกับทำงานphoto shopพอได้รึป่าว
    จะoverclockด้วยนิสหน่อยอะคับ
    ขอบคุณครับ!!!
    E4500 ซื้อมานานแล้ว
    P5N-E-SLI ซือมานานแล้ว
    OCZ Reaper HPC 1066 4GB
    GF9600GT
    HDD 320 GB
    Tagan Bz600w
    Samsung T220 22"
    Last edited by tuning; 18 Sep 2008, 01:53:22.

ไม่มีใครตอบให้เลยจายร้ายกะน้องใหม่กันจัง

Comment

ใจเย็นๆ ครับ เดี๋ยวก็มีคนมาตอบ

Comment

สบายๆ ๆ
        ถ้าไมได้เอาไป เรนเดอ หรือเข้ารหัสไฟล์

Comment

ครับขอบคุณมั่กๆเลย
          พอดีจะซื้อช่วงปิดเทอมนี้อะครับ
          คอมตัวเก่าซื้อตั้งแต่อยู่มัธยมต้น
          ตอนนี้เรียนมหาลัยปี2แย้ว
          เลยช้าไม่ได้อย่างจาย

Comment

ASUS P5N-E SLI มันรับแรมสูงสุดได้ Bus 800 ไม่ใช่หรอครับ

อ้างอิง http://www.overclockzone.com/spin9/r...sli/index.html

Comment

เล่น OCZ Reaper HPC เลยรึ

เอา 2GB ธรรมดาก็ได้มั้งครับ จะได้ไม่แพงมาก

Comment

เหอๆๆ อย่าว่าแต่เล่นเกมส์เลย เหลือๆแล้ว สเปกนี้อะ

Comment

ร้านคอมแถวบ้านเค้าบอกว่าใส่ได้อะครับ
                  แรม 1066 เนี่ยะ
                  จะcverclock ทั้งทีเอาแบบเผื่อๆไว้ก่อน

Comment

.
                    Last edited by virussutteen; 9 Dec 2015, 00:11:54.

Comment

เปลี่ยนบอร์ดที่่จ่ายไฟ 16 เฟรช ดีก่ามั้งครับ เสถียรดีตระกูล P5Q (บางตัว)

Comment

ก็ดีนะครับแต่แรม 800 บ้านๆก็พอครับ ไม่ต้อง 1066 หรอกครับ เองเงินไปหา 8800GT มาใช้ดีกว่าครับ

Comment

Working...
                        X