Announcement

Collapse
No announcement yet.

พันธ์ทิพย์งาม มีศูนย์ dcom มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พันธ์ทิพย์งาม มีศูนย์ dcom มั้ยครับ

บังเอิญจะเอา harddisk ไปเคลมน่ะครับ เลยเข้ามาถามๆก่อน แบบว่าซื้อจากร้านที่พันทิพงามน่ะครับ

edit : อนึ่ง ท่านที่เคยเคลม hdd dcom ต้องรอของมั้ยครับ แบบว่าผมต้องรีบใช้ด้วย

ขอบคุณครับ

มีครับ แต่ไม่แน่ใจว่าอยู่ชั้นบนสุดหรือเปล่า

Comment

เดอะมอล งาม มีดีคอมช็อป นิ ไม่รู้ปิดไปยังนะ

Comment

HDD เนี่ยะไม่น่าจะนานงับ .... เผลอๆรอเอาได้เลย (วัดดวง)

Comment

เดอะมอลล์มีครับอยู่ชั้น5 ด้านหลังสุดๆ ส่งเคลมที่ล่ะ2อาทิตย์...นานโครตตต

Comment

HDD

มีคับ ชั้บนสุด ที่ลานจอดรถลองไปงมด แครมปับ5นาทีได้ของ ถ้วมีของ เพราะว่าผมไปแครมเรื่อยู

Comment

ชั้น 5 อยู่ในหลืบ

Comment

Working...
              X