Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD OPTERON

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD OPTERON

รบกวนสมาชิกท่านได้ทราบบ้างครับว่า AMD OPTERON - AMD PHENOM มันรองรับกับบอร์ด

M2N-E-SLI รึปล่าวครับ คือตอนนี้ผมใช้ AM2 4800+ อยู่ครับอยากจะเปลื่ยนไปใช้

CPU OPTERON - PHENOM มันจะได้มั้ยครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by x-ray; 18 Sep 2008, 03:35:53.

OPTERON am2 หายากนะท่านนะ
    น่าจะ by order

Comment

M2N SLI หรือป่าว ถ้าใช่ก็ใส่ได้ครับ

Comment

ใช้ฟรีง่ำเหอะครับท่าน ออฟตี้ ถ้าใช้สุ้หา x2 รุ่น L2 1M*2ได้ผลเหมือนกับออฟตี้ครับ

Comment

Cpu ที่ใช้ตอนนี้คือ amd athlon 64x2 4800+ และบอร์ด M2N-E SLI

อยากใช้ 4 คอร์ บอร์ดมันจะรับได้มั้ยครับบบบบบบ

Comment

ใส่ได้แต่ใช้ประสิทธิภาพบางอย่างได้ไม่สมบูรณ์.

Comment

ที่สำคัญบอร์ดรุ่นนี้มี bios ออกมารับ phenomยัง ถ้าไม่มีใส่ไปไม่รู้จะเปิดติดเปล่า ต้องเช็คดูดีๆนะครับ
              Last edited by Error_Pc; 19 Sep 2008, 21:01:32.

Comment

Originally posted by boyro View Post
                M2N SLI หรือป่าว ถ้าใช่ก็ใส่ได้ครับ
                ลาวก็มีหัวใจนะครับ

Comment

Working...
                X