Announcement

Collapse
No announcement yet.

---EN9800GTX 3 Way SLI ต้องใช้ Window Vistra อย่างเดียวหรือครับ---

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ---EN9800GTX 3 Way SLI ต้องใช้ Window Vistra อย่างเดียวหรือครับ---

ช่างบอกว่าถ้าจะต่อ 3 Way ต้อง Vistra ถึงจะใช้ได้ เลยมาถามเพื่อนๆ พี่ๆ ว่า มีใครเคยใช้ XP แล้วต่อ 3 Way ได้บ้างครับ

XP ก้อใช้ได้คับ ต้องเซ็ทในตัว Driver ด้วยคับ...

Comment

Originally posted by YaEvolution View Post
      XP ก้อใช้ได้คับ ต้องเซ็ทในตัว Driver ด้วยคับ...
      หมายถึงเข้าไปตั้งค่า หรือ Download Driver มาครับ

Comment

ไม่เคยลองแฮะ แต่ผมต่อแต่ 2-Way ใน XP ได้
        รอท่านที่มีมาตอบเน้อ

Comment

ว้า XP มองไม่เห็นครับ

Comment

3 way นี้ถ้าเป็น 9800 GTX+ 3 ตัวนี้ต้องใช้ power supply เท่าไรกันครับ ผมอยากรู้จัง

Comment

Originally posted by !EXOTIC! View Post
              3 way นี้ถ้าเป็น 9800 GTX+ 3 ตัวนี้ต้องใช้ power supply เท่าไรกันครับ ผมอยากรู้จัง
              ในคู่มือเมนบอร์ดของ ASUS บอกไว้ว่า 1000W ขึ้นไปครับ

Comment

Originally posted by hutzero View Post
                ในคู่มือเมนบอร์ดของ ASUS บอกไว้ว่า 1000W ขึ้นไปครับ
                โหงี้แค่ กะไว้ อนาคต จะทำ 3-way ซื้อ Power Supply ไว้ก่อนนี้ก้อ ตายแล้ว ง่า

สัก 850 w นี้มะไหวเหรอครับ เคยดูในเว๊ป Nvidia มันบอก การ์ดตัวนึงใช้ 140w GTX+ นะครับ แต่ไม่รู็ว่านี้เป็นเวลา ไม่ Full Load รึปล่าว

Comment

ถามทาง D COM บอกว่า การ์ด EN9800GTX+ ตัวนึงกินไฟ 300 วัตเต็มครับ ต้อง

Comment

ตายๆ power แพงมากมาย

Comment

อุอุ แรงมากมาย กินไฟมากมายครับ

Comment

Originally posted by basttard View Post
                        อุอุ แรงมากมาย กินไฟมากมายครับ
                        ก้อต้องยอมแล้วล่ะครับ ถ้ารักจะเล่น

Comment

กินตัวละ 300 เชียวเหรอ โหดจัง

Comment

Originally posted by ploynut View Post
                            กินตัวละ 300 เชียวเหรอ โหดจัง
                            ใช่ครับ เป็นข้อมูลจากทาง D COM ครับ

Comment

Working...
                            X