Announcement

Collapse
No announcement yet.

CoolMaster 600W greenpower ตัวนี้จ่ายเต็มไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CoolMaster 600W greenpower ตัวนี้จ่ายเต็มไหมครับ

มีใครเคยใช้ CoolMaster 600W greenpower ตัวนี้ไหมครับ ตัวนี้จ่ายได้เต็มไหมครับ จะเอามาใช้กับ XFX 8800GTs ตอนแรกกะใช้ Enermax liberty 500 w แต่ไปเห็นในสเปค XFX ว่า recommend 600 W เลยลองดูตัวนี้ ใครที่เคยใช้รบกวนหน่อยครับ ซื้อมาผิดละกลุ้มแน่ รบกวนหน่อยครับ spec
    athlon64 3200+
    m2n-e
    ddr2 667 1G*2
    HDDsataII *3
    XFX 8800GTS
    พัดลม 12cm *3
    DVDRW
    ช่วยดูให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ

iGreen จ่ายเต็มแน่นอนครับ ^^

Comment

ก็ตัวละ5500 ไม่เต็มก็ไม่รู้จาว่าไงแล้ว ของThermaltakeก็ดีนะ

Comment

ไอ้เกรี๋ยน พาวเวอร์

ย้าๆๆๆๆๆๆ

เต็มครับแต่พีคก็วูบนะจ้ะ

Comment

จ่ายเต็มแน่นอนครับ

Comment

ไม่เคยใช้แต่เคยอ่าน เพราะงั้นก็อีกเสียงว่า จ่ายตังเต็มๆครับ หลายบาทด้วย

....ก็เต็ม น๊า~

Comment

ลองไปอ่านบทวิจารณ์ PSU 10ตัว ในนิตยสารคอมมาร์ทเดือนมกราคม50 ดูนะครับ ผมอ่านมาแล้วโดดเด่นเลยแหละนะ igreen 600w. ตัวนี้อ่ะคับ

Comment

หึๆถ้าราคา ขนาดนี้จ่ายไฟขาด เอาขว้างหัวคนขายเลยครับ

Comment

ดีครับใช้อยู่ครับจ่ายไฟได้ดีมากครับคุ้มราคา spec ตามลายเส้นบวก HDD เข้าไปอีก4ลูก optical drive อีก2ตัว โอเวอร์คล็อกด้วยครับไฟไม่ดรอปเลย

Comment

ตัวนี้โรงงานเดียวกับ Asus ครับ

Comment

ก้อยังดีที่ถูกกว่า Enmermax

Comment

Working...
                      X