Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านเคยเห็นแบบนี้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านเคยเห็นแบบนี้ไหม

ไม่ใช่ให้ดู 4 กิ๊กนะครับ แต่ให้ดูที่ 1.776 v
    ทำไมซีพียูผมมันกินไฟบ้าอะไรขนาดนี้ครับ ( ผมใช้พัดลมเดิมๆนะครับ ร้อนตับจะแตก )
    หากผมเป็นพัดลมดีๆ มันจะทำให้กินไฟน้อยลงหรือป่าวครับ
    Attached Files
    Last edited by ทนายน้อย; 18 Sep 2008, 11:01:58.

ไฟขนาดนี้ยังไม่นิ่งนะเนี่ย

Comment

แหม พี่คับก็ไปตั่ง 4 กิ๊ก ก้ต้องอัดไฟเยอะหน่อยจิคับ อัดไฟไม่เยอะ ก็ไปไม่ถึงจิคับ อิอิอิ

Comment

ท่านเคยเห็นแบบนี้ป่ะหล่ะ อิอิ

Comment

เคราะห์หามยามซวย ได้ซีพียูกินไฟมานะสิ

ไม่เชื่อก็ลองขายทิ้งแล้วซื้อตัวใหม่มาเรื่อยๆ หาตัวที่กินไฟน้อยสุด

พวกนี้เขาคัดกันเลยนะ ไม่ใช่ว่าสักแต่ว่าเป็นE5200 แล้วเอามาลาก

ใช่ป่าวหว่า ? เอิ้กๆ เมาข้าวเหนียวนึ่ง 5 5+

Comment

E5200 ของหลายๆท่านก็ต้องอัดไฟหนักๆเหมือนกันครับ

Comment

ของแรง ราคาสุดคุ้ม

Comment

Originally posted by ARES View Post
                ท่านเคยเห็นแบบนี้ป่ะหล่ะ อิอิ

weekอะไรเนี่ย ไฟต่ำโครต

Comment

ไฟเยอะจริงๆ

Comment

เหอๆ อารมณ์ประมาณเดียวกัน แต่ของผมไฟมาก เข้าwindowsไม่ได้ ต้องพอดีๆแล้วไปไล่ค่าอื่นเอา อ่อ ปรับไปปรับมา อาการหนัก ต้องclear cmos แล้วไล่ใหม่ เสียเวลาชิบ-.-"

Comment

^_^*เหนื่อยแทน

Comment

Working...
                      X