Announcement

Collapse
No announcement yet.

ECS k8a780gm-a เรื่องเสียง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ECS k8a780gm-a เรื่องเสียง

พึ่งประกอบเสร็จ
    ลงไดรเวอร์แล้วก็ไม่เสียงเลยครับ
    แล้ว การ์ดจอ3200 ออนบอดนี้ต้อง ปิดมันมั้ยพอดีใช้แยก แล้วปิดตรงไหนไม่รู้จริงๆๆ

อึดๆ... ดันเอง

Comment

VGA ออนบอร์ดปกติมันจะตั้งให้เป็นแบบ Auto ครับ
      ประมาณว่าเราเอา การ์ดจอแยก ไปเสียบมันก็จะเลือกใช้ การ์ดจอแยกครับ
      ดังนั้น ไม่จำเป็นตั้งปิดก็ได้ครับ

รอท่านอื่นเรื่องเสียงต่อ ^^~

Comment

ถ้าลงวินโดว์ใหม่ๆให้ลง เสียงก่อนเลย แล้วค่อยลงอย่างอื่นครับ ของผมก็เป็น

Comment

ว่าคืนนี้จะรองดูใหม่
          ขอความเห็นอื่นๆด้วย
          ดัน อึดๆ...............

Comment

มันลง รวดเดียวเลย นิครับ ผมก็ลงได้ไม่มีปัญหา

Comment

Working...
            X