Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำอย่างไรให้ใส่รหัสก่อนเล่นเนตครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำอย่างไรให้ใส่รหัสก่อนเล่นเนตครับ

จะทำอย่างไรเมื่อเปิดอินเตอร์เนตขึ้นมาต้องการให้ใส่รหัสก่อนเข้าใช้ครับ
    ช่วยแนะนำผมด้วยครับ หรือใช้โปรแกรมอะไรครับ

ใช้ Net แบบไหนอยู่งับ ?

Comment

ใช้เนต TT&T 2 M ครับ HUB Belken Wireless Adsl Router ครับ

Comment

เหมือนเคยเห็นนะครับรู้สึกจะชื่อโปรแกรมว่า Icafe อะไรเนี่ยแหละครับน่าจะใช่นะ

Comment

ถ้าต้องการใช้ User มีรหัสการที่ใช้พิสูจน์ตัวตนและสิทธิ์การเข้าใช้ที่แตกต่างกันสามารถใช้ Radius Server สามารถรองรับการทำงานได้ทั้ง Wire และ Wireless

Comment

Working...
          X