Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสอบถามเกี่ยวกับ avr ครับ งบ 5000-8000 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสอบถามเกี่ยวกับ avr ครับ งบ 5000-8000 ครับ

อยากทราบว่า avr ยี่ห้อไหนรุ่นไหนดี คุณภาพดีๆ บ้างครับ ถ้างบผมอยุ่ที่ประมาณ 5000-8000 รบกวนผู้รู้ ช่วยตอบหน่อยครับผม
    แล้วพอจะมีแหล่งขาย avr ที่เค้ามีโชว์เยอะๆบ้างไม๊ครัีบ คือผมอยากจะลองไปเดินๆดู หลายๆรุ่น อ่ะครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    Last edited by basttard; 18 Sep 2008, 13:43:57.

เงียบเลย

Comment

เน้นด้านไหนเหรอ ดูหนัง ฟังเพลง กี่เปอร์เซ็น ONKYO ก็ใช้ได้นะครับลองหาข้อมูลดีก่อนก็ได้นะครับ ที่ www.thaidvd.net

Comment

ผมว่า หายากนะราคา เท่านี้

Comment

คงต้องรุ่นเล็กมือ 2 แล้วหละ

Comment

Working...
          X