Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความคิดเห็นการ์ดจอยี่ห้อ(PALIT) กบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความคิดเห็นการ์ดจอยี่ห้อ(PALIT) กบ

ขอความคิดเห็นการ์ดจอยี่ห้อ(PALIT) มีใครเคยใช้บ้างว่าจะไปซื้อรุ่น GF 9500 ไม่รู้ว่าดีไหม

ดีหมด
    ถ้าประกัน 3 ปี นี้แจ่มเลย

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ดีหมด
      ถ้าประกัน 3 ปี นี้แจ่มเลย
      ตามนั้นเลยครับ

Comment

ไม่แนะนำยี่ห้อ ผลิต ( palit ) คุณภาพเดียวกับ ยาฆ่าหญ้า (spark )
        อย่าเน้นถูกสิครับ นึกถึงการเอาไปใช้งาน + เวลาขายต่อ เอา ถูกงานดี GALAXY ดีกั่วมิ

Comment

เรื่องขายต่อยอมรับว่า SPARK กับ PALIT ราคาจะตก (แต่ตอนนี้ SPARK ประกัน 3 ปีแล้วนะ) ส่วนคุณภาพผมว่าพอใช้ได้ เครื่องโหลดบิตใช้ Radeon9100 จะ 10 ปีแล้วยังใช้งานได้อยู่

Comment

ถูกดีครับ เวลาขายต่อก็เอาไปขายคนรู้จัก ที่เขาไม่ค่อยรู้เรื่องอะครับ ราคาจะได้ไม่ตกมาก 555+

Comment

งานก็พอรับได้ นะ เเต่น่าจะถูกลงมาอีกหน่อย

Comment

ใช่ๆๆคับ

Comment

เพื่อนใช้ 8600 gt sink ส้มๆก็ยังดีอยู่ครับ

รุ่นเล็กๆน่าสนกว่าครับ รุ่นใหญ่ก็ไม่กล้าเหมือนกัน

Comment

Originally posted by samza101 View Post
                    ถูกดีครับ เวลาขายต่อก็เอาไปขายคนรู้จัก ที่เขาไม่ค่อยรู้เรื่องอะครับ ราคาจะได้ไม่ตกมาก 555+
                    จริงครับ เอาไป 5 กระโหลก
                    ผมเคยขาย X1550 DDR2/256 มือ 2 ให้เพื่อนเมื่อไม่นานมานี้ 1,000 ฿

ซื้อมา 990 บาท

Comment

ผมไม่ชอบอย่างนิงคือเรื่องของวัสดุและการปนะกอบ นอกนั้นดี

Comment

Working...
                      X