Announcement

Collapse
No announcement yet.

Disable การ์ดจอขณะที่เปิดคอมทิ้งไว้ได้หรือป่าวครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by aprodise View Post
    หาเรื่องให้ปวดหัวกันอีกแล้วอ่ะ

เงินมีซื้อตัวเึค้ามาแล้ว ก็จ่ายๆ ค่าจ้างเค้าหน่อยเหอะครับ (เหมือนนักบอลเลยแฮะ)

แต่ถ้านักบอลมานไม่ลงแข่งก็ไม่เหนต้องจ่ายตังนี่ครับ

เปิดคอมทิ้งไว้การ์ดจอไมได้ทำงานทำไมต้องจ่ายค่าตัวมันล่ะ

Comment

ใครบอกไม่จ่ายครับ นักบอล บาดเจ็บลงเตะไม่ได้พักแข้งไปเป็นปี ๆ ต้นสังกัดก็ยังจ่ายครับ

ตามสัญญาๆ

Comment

เหนื่อยใจ

Comment

กำ ต้องทำใจคับ ไม่งั้นก็ซื้ออีกเครื่องสเปกธรรมดาๆเปิดไว้โหลดบิตอย่างเดียว หุหุ

Comment

Working...
          X