Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำหน่อยครับว่าเหมาะกับอะไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำหน่อยครับว่าเหมาะกับอะไรดี

เอาไว้ใช่งานทุกอย่างทั้ง ทั่วไป ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ แต่ลำโพงผมคงจะเป็นแบบ 2channel เท่านั้นละครับ เพราะถึงดูหนังก็ไม่ได้ดูมากมาย ก็เลยไม่รู้จะฟังพวก 5.1, 7.1 ไปทำไม(ตังค์ไม่ค่อยมี) แต่เพลงที่ฟังนี่ก็ไม่ใช่พวก mp3 กะ streaming ผ่านเน็ตนะครับ แล้วก็เอาไว้เล่นเกมด้วย ช่วยแนะนำด้วยครับ

หา x-fi xtreme gamer ธรรมดา ถูกๆ ให้ได้ต่ำกว่า 2000

Comment

2 channel ดีๆนี่มีอยู่รุ่นเดียวเหรอครับ หรือว่ายังไงครับ ขอคำชี้แนะหน่อย(ไม่ค่อยรู้เรื่องด้านนี้เลย)

Comment

เล่นเกมส์ประเภธไหนครับนั่น

Comment

sb live5.1 0100 ไปลองก่อนก็ดีครับ ไม่ชอบก็ยังไม่น่าเสียดาย

เสียงแน่นขึ้นครับ แต่ด้านเกมส์ใหม่ๆ ก็ไม่ได้ให้รายละเอียดมากมายอะไรหรอกครับ แต่ดูหนังฟังเพลงดีกว่าออน
          บอร์ดสมัยนี้แบบชัดเจนครับ

Comment

เอาไว้เล่นเกม(ทุกอย่าง ไม่ใช่แค่ dota) แต่เผลอๆฟังเพลง ดูหนังเยอะกว่าครับ ฮะฮะ

Comment

Working...
            X