Announcement

Collapse
No announcement yet.

ECS BLACKSERIES A780GM-A สอบถามครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ECS BLACKSERIES A780GM-A สอบถามครับ

อยากทราบว่าเจ้าบอร์ดตัวนี้มันรองรับซีพียูในอนาคตของ AMD ไหมครับ Phenom FX พวกนี้รองรับหรือป่าวครับ คือผมไม่ OC ไม่ CF

ซื้อไปใส่ X2 6000+แล้วเพิ่มการ์ดจอแรงๆ ผมเห็นมันถูกกว่า AX 78 อะครับ เลยอยากรู้ว่าถ้าผมเอามาใช้เดิมๆ + กับอนาคตข้างหน้าอาจจะอัพเกรดซีพียูอีก

ว่าเจ้าเมนบอร์ดตัวนี้พอสำหรับการใช้งานของผมหรือยังครับ ช่วยด้วยครับ

ไม่มีความรู้ AMD จริงๆครับ เพิ่งข้ามฟากมา
Working...
X