Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต่างกันมากใหม่ครับ AMD 3100+ 754 & AM2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต่างกันมากใหม่ครับ AMD 3100+ 754 & AM2

ต่างกันมากใหม่ครับ AMD 3100+ 754 & AM2 ว่าจะ up com ใหม่ครับ

ไม่มากครับถ้าเป็น เฉพาะ ตัว CPU แต่ AM2 ทำงานบน DDR2 ทำให้ ทั้งระบบ ดูดีกว่าครับ

Comment

754 คุ่มกว่า ddr2 ก็งั้นๆๆ ไม่รู้สึก

Comment

ถ้ามองอนาคต เล่น AM2 สามารถ อัพ CPU ไปยันรุ่น TOP ได้ ครับ แต่ 754 ที่เดียวจบ ไปใหนไม่ได้แล้วครับ

Comment

ทางทฤษฎี ถือว่าเยอะครับ แต่ทางปฏิบัติ ผมว่า 10% กว่าเองมั้ง แต่มองอนาคต rep บนพูดถูกครับ

Comment

Working...
          X