Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่ไหนมีพัดลม Thermaltake Silent Cat 90 mm ขายครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่ไหนมีพัดลม Thermaltake Silent Cat 90 mm ขายครับ

http://www.jedicool.com/product.php?id=852

เจได พันทิบ ผมไปถามแล้วครับ มีแต่ตัว 80 mm ครับ

ขอบคุณมากครับ จะเอามาติดเคส ให้ดูดออกครับ

ลืมใส่รูปครับ
    Attached Files

Comment

ตอนนี้ใช้แบบ สีดำ 90mm หัว 3 พินอยู่ ตัวละ 70บาท เสียงดังมากครับ

Comment

อยากได้อยู่เหมือนกัน
        ดัน

Comment

เดินทั่วพันทิบ , เสรีเซ็นเตอร์ แล้วก็ยังหาไม่มีเลยครับ วานนี้ เหลือแต่เซียร์ ฝากเพื่อนๆ พี่ๆ ช่วยดูให้หน่อยครับ ถ้ามี รบกวนขอเบอร์โทรฯร้านที่ขาย ให้ผมด้วยครับ

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

หาอยู่พอดีเลย ครับ

Comment

ซื้อมาที่พันทิพ ประตูน้ำ ตัวสีดำ25 บาท ชั้น4 ด้านหลังใกล้ๆบันไดเลื่อน

Comment

Working...
              X