Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีสายที่ต่อจาก nb ไปหน้าจอทีวีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีสายที่ต่อจาก nb ไปหน้าจอทีวีไหมครับ

คือ ใช้ s41 อยู่ อยากได้สายที่ใช้ต่อเข้าไปทีวีธรรมดาอ่ะครับ ( ไม่ใช่ HDTV นะครับ )

คิดว่าจะเอาไว้ดูการ์ตูนในทีวี แปลงจาก พอร์ท VGA จะได้รึเปล่าน้า มันจะมีขายไหมครับ ราคาเท่าไหร่

ขอบคุณมาก ๆๆๆ ครับ

ไม่มีช่อง TV-Out เหรอครับ

Comment

ไม่มีอ่ะครับ

Comment

S41 มันเป็น HDMI ไม่ใช่หรอ

Comment

ทีวีบ้านผมไม่มี พอร์ท HDMI อ่ะครับ T_T

Comment

คงต้องใช้ S Video มั้งครับ

Comment

ปกติเครื่องจะมีพอร์ทS-Video Outมาให้นี่ครับ มาพร้อมสายRCAสีเหลืองด้วย หรือว่าS41ไม่มีเอ่ย... เพราะปกติมันเป็นอุปกรณ์มาตราฐานไปแล้วอ่ะครับ

Comment

s41 ไม่มีอ่ะครับ แย่จริง จะมีสายแปลงแบบ VGA Port เป็น svdo ไหมเนี้ย

Comment

คงจะต้องเปลี่ยน ทีวี เป็นแบบ LCD แล้วมั้ง อิอิอิ

Note ผมก้อมีแต่ HDMI เหมือนอิอิอิอิอิ

Comment

เกรงว่ามันจะเป็นกล่องแปลงน่ะซิครับ ยังไงลองเดินพันทิพย์หาดูจะดีกว่า

Comment

Working...
                    X