Announcement

Collapse
No announcement yet.

E5200 กับ EP31 จะไปถึงฝันหรือเปล่า (3.5 ถึง 4.0Ghz)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E5200 กับ EP31 จะไปถึงฝันหรือเปล่า (3.5 ถึง 4.0Ghz)

E5200 กับ GA-EP31-DS3L

ในเรื่อง OC
    มันจะมีโอกาสไปถึง Bus 300 หรือเปล่าครับ หรือ 280 ก็ได้

ทั้งไม่เพิ่มไฟ กับ เพิ่มไฟ

ปล.ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ปล2.รู้ว่ามีตัวที่ดีกว่า แต่จะถามตัวนี้ อิอิ
    ปล3.แล้วถ้า G31 ล่ะ

Originally posted by penguinbenz View Post
    E5200 กับ GA-EP31-DS3L

ในเรื่อง OC
    มันจะมีโอกาสไปถึง Bus 300 หรือเปล่าครับ หรือ 280 ก็ได้

ทั้งไม่เพิ่มไฟ กับ เพิ่มไฟ

ปล.ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ปล2.รู้ว่ามีตัวที่ดีกว่า แต่จะถามตัวนี้ อิอิ
    ปล3.แล้วถ้า G31 ล่ะ
    นิ่งที่ 3.9 GHz

Comment

ท่าจะแรงนะ ^ ^

Comment

Originally posted by JINDASAMUD View Post
        นิ่งที่ 3.9 GHz
        ไฟ Auto หรืออัดไฟเ่ท่าไหร่ครับ

รบกวนขอ Cpuz ได้มั้ยครับ

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
          ไฟ Auto หรืออัดไฟเ่ท่าไหร่ครับ

รบกวนขอ Cpuz ได้มั้ยครับ

ไฟ CPU ในไบออส 1.6

ปล.แต่มันจ่ายจริงแค่ 1.55

Comment

Working...
          X