Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท้อแล้วครับพี่น้อง.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท้อแล้วครับพี่น้อง.....

เปลี่ยนมาหมดทุกอย่างแล้วอาการเขียน CD แล้วยังสะดุดยังไม่หายสะดุดเลย เซ็งจิตเลยพี่น้อง สะดุด

เฉพาะเพลงที่ 7 - 9 เนี่ย เริ่มท้อแล้ว หมดกำลังใจอ่ะ แต่ขอสู้อีกสักนิด เลยเข้ามาขอคำแนะนำ

1.เป็นไปได้ไหมครับ ว่าเครื่องของผมติดไวรัส พวก Spy ware นะ (มีเพื่อนบอกมาครับว่าอาจมากับแผ่นหนัง หรือ คาราโอเกะ เครื่องของผมไม่ได้ต่อเน็ต ไม่มีไดร์ฟ เอ

2.โปรแกรมที่ใช้เขียนไม่เวิร์ค (แต่ผมใช้ที่ทำงานก็โอเนน่ะ แต่ที่บ้านไม่ โอ เค ) เป็นไปได้ไหมมั้ยว่าเป็นที่โปรแกรมที่ใช้เขียน

ปัจจุบัน ผมใช้ เนโน 8.3.2.1 อยู่ครับ ว่าจะลองเป็นเป็น เป็น Roxio WinOncd

ผมเปิด เนโร ผมก็เลือกเป็น Viedo CD แล้วก็ Add ไฟล์ปกติครับ

ปล ถ้าไม่หายรอบนี้คงต้อง จุดธูปบูชา ซื้อพวงมาลัยมาถวายแล้วมั้งเนี่ย

แล้วลองเปลี่ยน Drive DVD หรือยังครับ??
    ลองลง OS ใหม่หรือยังครับ (ไม่โม)
    ลองเซ็ต Bios ดีแล้วหรือครับ
    ลองเปลี่ยนแผ่น เปลี่ยนยี่ห้อหรือยังครับ

Comment

-.- ดันให้ๆ

Comment

ถ้าเป็นผมคงลองหาไดรฟ์ตัวอื่นมาลองเสียบไรท์ที่เครื่องตัวเองดูครับ

Comment

เปนที่ไดร ชัวร์ - -*

Comment

Working...
          X