Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง 9800GTX มือสอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง 9800GTX มือสอง

ถ้าผมจะขาย 9800GTX มือสองเนี่ย จะได้ซักประมาณเท่าไรเหรอคับ กะจะสอย HIS HD4850 IceQ ละ

9800GTX ใช้มา 3 เดือน ครับ

อยากรู้เหมือนกัน ครับ

Comment

เอ้ก รอต่อปาย ดันๆ

Comment

กระอักแน่ๆ เจอ 9800GTX+

Comment

4000+ > gtx > 6000

Comment

หมายความว่าไงอ่าครับ เอาใหม่ๆ ขอบคุงมากๆ

Comment

แรงไม่ต่างกันเท่าไหร่หรอกครับ และที่สำคัญ9800GTX ขายตอนนี้คงกระอักถ้าท่านซื้อมาในราคา 1x,xxx เพราะตลาดมือ 2 มันราวๆแค่ 5500-6000 เท่านั้นกระมังครับ

Comment

ถ้าจะขายไปเล่น 4850 อย่าเลยครับ มันแรงไล่ๆกันล่ะ รอข้ามไปเล่นตัวอื่นดีกว่า อีกอย่างถ้าขายตอนนี้นะเซ็งกับราคาแน่ๆ (ดูจากอายุการใช้งานแล้วซื้อมาตอนหมื่นกว่าๆแน่เลย)

Comment

ถูกต้องนะคร้าบ!!! T-T ว่าแต่ขายแล้วได้เท่าไรเหรอคับ

Comment

Working...
                  X