Announcement

Collapse
No announcement yet.

Admin บอร์ดเป็นไรรึป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Admin บอร์ดเป็นไรรึป่าวครับ

Admin บอร์ดเป็นไรรึป่าวครับเห็นโพสน์กระทู้ซ้ำกันหลายท่านแล้ว

เป็นเฉพาะเวลาช่วงที่ออนไลน์พร้อมๆกันหลายท่านครับ ที่ตั้งกระทู้ซ้ำ หรือ โพสซ้ำหลายๆครั้ง เป็นเพราะว่าเวลากดส่งข้อความแล้วมันช้า ที่นี้บางท่านอาจจะใจร้อนเลยกดย่ำๆๆๆๆๆ หรือบางครั้งกดไปแล้วมันดันขึ้นหน้าขาว เลยกดbackกลับแล้วส่งใหม่ทำซ้ำๆกันหลายครั้ง มันเลยเป็นอย่างที่เห็นครับ

Comment

Originally posted by สับสน View Post
      เป็นเฉพาะเวลาช่วงที่ออนไลน์พร้อมๆกันหลายท่านครับ ที่ตั้งกระทู้ซ้ำ หรือ โพสซ้ำหลายๆครั้ง เป็นเพราะว่าเวลากดส่งข้อความแล้วมันช้า ที่นี้บางท่านอาจจะใจร้อนเลยกดย่ำๆๆๆๆๆ หรือบางครั้งกดไปแล้วมันดันขึ้นหน้าขาว เลยกดbackกลับแล้วส่งใหม่ทำซ้ำๆกันหลายครั้ง มันเลยเป็นอย่างที่เห็นครับ
      ตามนั้นครับ

พยายามตามลบเหมือนกันครับ ถ้าเจอ

Comment

okครับนึกว่าบร์ดเปนไรไปแล้ว

Comment

ช่วง 3 ทุ่มเป็นต้นไป เข้าบอร์ดแทบไม่ได้ ได้ก็ช้ามาก ประจำเลย ทุกวัน

Comment

ช่วง 3 ทุ่มเป็นต้นไป เข้าบอร์ดแทบไม่ได้ ได้ก็ช้ามาก ประจำเลย ทุกวัน

นึกว่าผมเป็นคนเดียว

Comment

ช่าย ช่วงนี้ คนแย่งกันเข้ามาก ทำให้ช้าไปเลย ทำไงน้าถึงจะแบ่งให้คนเข้าไปได้อย่างไม่มีปัญหา

Comment

เป็นเหมือนกันครับ -.-

Comment

Working...
                X