Announcement

Collapse
No announcement yet.

4850 มองไม่เห็นไดร์เวอร์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4850 มองไม่เห็นไดร์เวอร์

คือว่าผมลงไดร์เวอร์ของ 4850 แล้วอ่ะครับ
    พอลงเสร็จเหมือนเครื่องมันมองไม่เห็นไดร์เวอร์เลยครับ
    คือภาพมันยังแตกเหมือนกับตอนที่ไม่ได้ลงไดร์เวอร์
    การ์ดจอเลย ผมลบลงวินโด้วใหม่ 2 3 ลอบแล้ว
    ก็เป็นแบบเดิมครับ ลงไดร์เวอร์ซําหลายลอบก็เหมือนเดิม

ต้องแก้ไขยังไงครับภาพถึงจะคมชัด ไม่แตก
    รบกวนด้วยครับ

เสียบแน่นหรือเปล่าครับ ลองโหลด Driver update ยังครับ

Comment

เสียบแน่นครับ ลองโหลด driver 8.9 มาลงแล้วครับ
      เป็นเหมือนเดิมครับ ภาพแตกเหมือนตอนที่ยังไม่ได้ลงไดร์เวอร์เลย

ใครรู้ช่วยทีนะครับ ผมลองมาทั้งวันแล้วอ่ะ

Comment

ลบDriver เก่าออกให้หมด แล้วลองลงใหม่ดูครับ

CCC 8.9 Clock/Mem มันแปลกๆไงไม่รู้ครับ

ผมเลยกลับมาใช้CCC 8.8 เหมือนเดิม

Comment

ยังแก้ไม่ได้เลยอ่ะครับ -*-
          ลบแล้วลองลงไดร์เวอร์จากแผ่น CD
          ภาพก็แตกเหมือนเดิม
          โหลดจากเว็บมาลงภาพก็แตกเหมือนเดิม

มืด 8 ด้านแล้วครับ

Comment

Working...
          X