Announcement

Collapse
No announcement yet.

M/B XFX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M/B XFX

ผมอยากถามผู้รู้ว่า ทำไม M/B ของXFX ไม่ค่อยมีใครพูดถึงหรือคนนิยมใช้เลยครับ ผมเห็นว่า M/B XFX รุ่น790i มันสวยดีอะครับมีใครจะอธิบายได้มั้ยครับ
    Attached Files
    Last edited by guywakorn; 20 Sep 2008, 04:23:02.

มันแพงครับ = =' ถามว่ามันดีไหมดีครับแต่อย่างว่าราคามันแพง

Comment

รุ่นใหญ่เลยคับ และผู้นำเข้ามีน้อยรู้สึกจะเปน HWH เจ้าเดียว และราคาสูงด้วยคับ เพราะเปนบอดระดับสูง

Comment

ขอบคุณคับ
        แต่จะเช็คราคาได้ที่ไหนคับ

Comment

น่าจะเป็น ARC น่ะครับ คงจะไม่ใช่ HWH เพราะเคยเห็นมีแต่ร้าน busitek ที่ขายอยู่

แต่ตอนนี้ในเวปไม่ราคาแล้ว สงสัยไม่ขายแล้ว

Comment

ขอบคุณคับ
            อยากได้มากกกกกกกก

Comment

Working...
            X