Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis Warhead มาแล้ว ใครก็ได้เทสให้ดูหน่อยยย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis Warhead มาแล้ว ใครก็ได้เทสให้ดูหน่อยยย

ไหนๆเกมที่ภาพสวยที่สุดก็ออกมาแล้ว ใครก็ได้เทสกับการ์ดจอแรงๆ ให้ดูซักหน่อยสิ 9800GTX+ ยิ่งดี กำลังสนใจตัวนี้อยุ อิอิ

ขอบคุณครับ

fps ปรับสุดๆ dx 10 1680*1050 9800GTX+ ต่ำมาก 17-28

แต่พอเล่นแล้วรุ้สึก ไม่กระตุก เท่าภาคแรกครับ

Comment

8800GT
      all GAMER 1024 x 786 ได้เฉลี่ย 30-40 fps

Comment

ดูดอยู่ รอสักแปป
        แล้วจะมีแพทช์ภาษาไทยแบบภาคแรกมั้ยนะ?

Comment

มันต่างกันยังไงครับ2ภาคนี้ช่วยอธิบายที

เนื้อเรื่องอ่ะครับ

Comment

ขอบคุณทั้งสองท่านมากนะครับ

ของคุณ acquiesce ใช้จอกี่นิ้วครับ ภาพแหล่มมากมาย

ผมใช้ 17" ปรับความละเอียด 1280*1024 all GAMER จะได้ fps ซักเท่าไหร่หว่า

Originally posted by YaKuZiA View Post
            มันต่างกันยังไงครับ2ภาคนี้ช่วยอธิบายที

เนื้อเรื่องอ่ะครับ
            เนื้อเรื่องของภาคนี้ (เห็นเค้าบอกว่า) จะเป็นเรื่องคู่ขนานกับภาคแรกอะครับ เราเล่นเป็น Psycho Sykes อะครับ ไม่่ใช่ Nomad เป็นเรื่องอีกฟากของเกาะครับ ผมรู้แค่นี้แหละ

Comment

Originally posted by acquiesce View Post
              fps ปรับสุดๆ dx 10 1680*1050 9800GTX+ ต่ำมาก 17-28

แต่พอเล่นแล้วรุ้สึก ไม่กระตุก เท่าภาคแรกครับ

สุดๆเนี้ย ออล ไฮด์ หรือ ออล แวรี่ ไฮด์ หรอ

Comment

Min,Mainstream,Gamer,Enthusiast

ปรับ ที่ Enthusiast ครับ คงเทียบกับ very high
                run vista 32bit dx10 ครับ
                ถ้าเปิด aa คงคมกว่านี้ แต่น่าจะเล่นที่ 1680*1050 ไม่ได้กระมังครับ
                จอ22ครับ

Comment

ผมก็เหมื่อนกัน ไม่รูํ้ว่าปรกติหรือเปล่า สเปกเครื่องผมเป็น
                  Q6600
                  ASUS P5Q Se
                  KINGSTON 4GB/800
                  HDD 500GB
                  EAH 4850/1024
                  PSU RAIDMAX 630W.
                  DVD-RW 2ตัว
                  Reader Card Internal
                  TV-Tuber Card
                  พัดลมเครื่อง 4ตัว
                  อุณภูมการ์ดจอเวลาปรกติไม่ได้เล่นเกมส์ ทำงานทั่วไปจะอยู่ที่ 50-60 แต่พอเล่นเกมส์ Crysis อุณภูมจะไปที่ 75-80 ไม่รู้ว่าปรกติหรือว่าผิดปรกติถ้าผิดปรกติควรจะเป้นที่อะไรคับแล้วแก้ยังไงช่วยทีนะคับ Energyoflove_Bp@hotmail.com จะเมล์มา หรือจะ msn ก็ได้นะคับ

Comment

Originally posted by energyofllove View Post
                    ผมก็เหมื่อนกัน ไม่รูํ้ว่าปรกติหรือเปล่า สเปกเครื่องผมเป็น
                    Q6600
                    ASUS P5Q Se
                    KINGSTON 4GB/800
                    HDD 500GB
                    EAH 4850/1024
                    PSU RAIDMAX 630W.
                    DVD-RW 2ตัว
                    Reader Card Internal
                    TV-Tuber Card
                    พัดลมเครื่อง 4ตัว
                    อุณภูมการ์ดจอเวลาปรกติไม่ได้เล่นเกมส์ ทำงานทั่วไปจะอยู่ที่ 50-60 แต่พอเล่นเกมส์ Crysis อุณภูมจะไปที่ 75-80 ไม่รู้ว่าปรกติหรือว่าผิดปรกติถ้าผิดปรกติควรจะเป้นที่อะไรคับแล้วแก้ยังไงช่วยทีนะคับ Energyoflove_Bp@hotmail.com จะเมล์มา หรือจะ msn ก็ได้นะคับ
                    ผมว่าปกตินะ 75-80 ก็ยังไม่เปนไรหรอก หรือถ้ากังวลก็ปรับพัดลมซะ

Comment

พึ่งเล่นจบตะกี้
                      เวลาเล่นแบบ Enthusiast
                      เกม Crash บางที ไม่รู้ทำไม แต่เล่นแบบ Gamer จะไม่เป็น

สั้นมากครับภาคนี้

Psycho เป็นเกย์มั้ง

Comment

อู้วววววววว

Comment

ผมก็พึ่งเล่นจบคับ รู้สึกว่าภาคนี้สั้นมากๆๆๆๆๆๆ

เดววันหลังเอารูปมาให้ดู

Comment

ของผมใช้ hd4850 iceq4
                            ภาพแตกมองไม่รู้เรื่อง ชัดๆก็ตรงเมนูตั้งค่าก่อนเข้าเกม ใช้ ไดร์ฟเวอร์ 8.8
                            สงสัยลงเกมไม่สมบูรณ์ว่าจะลองลงใหม่อีกที
                            ตัวเซตอัพน่ะครับ ก๊อปปี้มาหลายต่อมีผลมั้ยครับ

Comment

Originally posted by theboms View Post
                              ของผมใช้ hd4850 iceq4
                              ภาพแตกมองไม่รู้เรื่อง ชัดๆก็ตรงเมนูตั้งค่าก่อนเข้าเกม ใช้ ไดร์ฟเวอร์ 8.8
                              สงสัยลงเกมไม่สมบูรณ์ว่าจะลองลงใหม่อีกที
                              ตัวเซตอัพน่ะครับ ก๊อปปี้มาหลายต่อมีผลมั้ยครับ
                              ก็อาจจะเกี่ยว

แต่ผมว่ามันเป็นที่ไดรเวอร์อะแหละ ลองอัพเดทเป็น 8.9 ดู

Comment

Working...
                              X