Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซียน คอม มาช่วยผม ทีคร๊าบบบบบ ตอบการความช่วยเหลือ ด่วนๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซียน คอม มาช่วยผม ทีคร๊าบบบบบ ตอบการความช่วยเหลือ ด่วนๆ

คือว่า ตอนนี้ ลง Windows xp ไม่ ผ่าน

ติดตอน copy file มัน ไม่ยอม copy file ที่ นามสกุล .sys .dll อยากทราบ รู้วิธีแก้ ครับ ว่าต้องทำยังไง ตอนแรกเครือง เครืองนี้ก็ ลงวินโดสนี้ได้ปกติ แต่ เมื่อวานก่อน เครือง มีปัญหา ผมเลย อยาก ลงใหม่ ปรากฏ ว่า มันลง ไมได้ ลองเปลี่ยน CD-Rom ใหม่ มาแล้ว ตอนแรก คิดว่า แผ่น เสีย หรือ CD-Rom เสีย วันนี้เลยไปซื้อ ใหม่ มา แต่ ปรากฏว่า ก็ ไม่ได้อยุ่ดี เลยคิดว่า ไม่หน้า จะเกี่ยวกับ วินโดส

รบกวน เซียน คอม ที่เคย เจอ ปัญหา อย่างผม มาตอบ ทีนะคับ เครือง ใช้ งานไม่ได้ หลายแล้วอ่ะ

เซงๆ เซงๆ

ขอบคุณมากครับ

ถอดแรมเอายางลบถูๆที่หน้าทองเหลืองหน่อยแลัวดูว่าทุกอย่างเสีบเข้าที่เรียบร้อย

Comment

น่าจะเป็นที่แรมครับ..

Comment

ของเพื่อน ที่เคยเป็นแบบท่าน......สุดท้าย พอ clear CMOS ก็ลงได้.....แปลกดี

Comment

Working...
        X